Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-83013
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Glýserín
Gerð ofnkjarna: Tube-finn
Vörumerki kælivökva: Mobil
Kjarnastærð: 468*428*16mm
Hægri tankstærð: Þvermál 20*444mm
Útlitspakki: Getur sérsniðin hönnun eða verksmiðjumerkispökkun okkar
Aðferð: Harð lóðun
OEM: Mn123606
Flutningspakki: Hlutlaus/froðuhorn/þynnupakkning/pappavörn
Uppruni: Guangzhou, meginland Kína
Íhlutur: Eimsvali
Kaldur stíll: Loft-kælt
Uppbygging: Lokað gerð
Tegund ofna: Kross-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Hlutanúmer framleiðanda: Kj-83013
Vinstri tankastærð: Þvermál 20*444mm
Ábyrgð: Eitt ár
Askja: 640*70*485mm
Notkun: Mitsubishi
Vörumerki: KINGA
Tæknilýsing: mm
HS númer: 8708911000
Vörulýsing
| Upplýsingar um eimsvala: KJ-83013 | |
| Lýsing | Eimsvala |
| Viðeigandi líkan | L200(06-) |
| Efni | Ál |
| Kjarnastærð | 468*428*16mm |
| Stærð vinstri tanks | Þvermál 20*444mm |
| Rétt tankastærð | Þvermál 20*444mm |
| Kalt Sype | Loftkælt |
| Pökkun | Pökkun: Hlutlaus pökkun / Froðuhornsvörn / Þynnupakkning / Pappavörn |
| Útlitspakki | Get sérsniðið hönnun eða verksmiðju vörumerki pökkun okkar |
Eiginleikar
1. Veitir hámarks kælingu skilvirkni.
2. Hágæða suðu, fullkomin fyrir frammistöðu ökutæki.
3. Veita sérsniðna þjónustu í samræmi við sýnishorn eða teikningu.
4. OEM í boði.
5.100% próf í húsi
Vörur okkar notaðar fyrir Auto Car
Kinga þétti fyrir mismunandi bíla
| TOYOTA | BENZ | BMW | VOLKSWANGEN | CHRYSLER |
| AUDI | FÁ | DAEWOO | GMC | SUBARU |
| FORD | MAZDA | HONDA | LAND ROVER | MITSUBISHI |
| NISSAN | ISUZU | VOLVO | HYUNDAi | SUBARU |
Aðrir þéttar
| Hluti NR. | OEM | Bílategund | nafn hlutar |
| KJ-80001 | 88450-12231/13031 | COROLLA ZZE122 | Toyota eimsvala |
| KJ-80002 | 88460-06190 | CAMRY'07 ACV40 | Toyota eimsvala |
| KJ-80003 | 88460-06070 | CAMRY'03 ACV30/MCV30 | Toyota eimsvala |
| KJ-80004 | 88460-60903 | LANDCRUISER 4700/FZJ100 | Toyota eimsvala |
| KJ-80005 | 88450-0D030 | VIOS'03 | Toyota eimsvala |
| KJ-82001 | 92110-BU005 | N16'03/EQ7202B | NISSAN eimsvala |
| KJ-82002 | 92110-9S600 | PALADIN 03- | NISSAN eimsvala |
| KJ-82003 | 92110-0L710 | CEFIRO A32(95-) R134a | NISSAN eimsvala |
| KJ-82004 | 92110-4L005 | CEFIRO A32'98 | NISSAN eimsvala |
| KJ-82005 | 92110-1U600/EL000/AX800 | TIIDA(07-)/G12 | NISSAN eimsvala |
| KJ-83001 | MR 216132 | GALANT(96-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83002 | MR 958462 | OUTLANDER(03-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83003 | MB 918439 | PAJERO V33 | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83004 | MN 123332 | PAJERO(00-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83005 | MR 218428 | LANCER(96-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-84001 | GJYA-61-48ZA | MAZDA 6 (02-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-84002 | LC29-61-480 | MPV VAN 97-98 | MAZDA eimsvala |
| KJ-84003 | BPYK-61-480ZA | MAZDA 3(03-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-84004 | GE4T-61-4808 | MAZDA 626 GF(97-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-84005 | B25F-61-480 | MAZDA 323(98-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-86001 | 97606-02000 | ATOS(98-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-86002 | 97606-2E000 | TUCSON(04-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-86003 | 97606-22000 | HREIM(94-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-86004 | 97606-25500 | HREIM(99-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-86005 | 97606-38003 | SONATA(98-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-87001 | 5104114AA | SPRINTER(95-) | BENZ eimsvala |
| KJ-87002 | 2028300770 | CLK-CLASS W 208(97-) | BENZ eimsvala |
| KJ-87003 | 218300270 | E-CLASS W 210(95-) | BENZ eimsvala |
| KJ-87004 | 1408300070 | S-CLASS W140(91-) | BENZ eimsvala |
| KJ-87005 | 2028300870 | C-CLASS W 202(93-) | BENZ eimsvala |
Viðskiptaupplýsingar
| Viðskiptaskilmálar | FOB Shenzhen |
| Greiðsluskilmálar | L/C T/T, Western Union |
| Greiðsluástand | 30% innborgun fyrirfram, 70% eftirstöðvar fyrir afhendingu |
| Afhendingartími | 30-40 virkum dögum eftir að peningar hafa borist |
| Pökkun | Hlutlaus pakkning / Froðuhornsvörn / Þynnupakkning / pappavörn |
| Sending | Við sjó |
| Lágmarks-pöntun | 30 stk |
Um okkur
Guangzhou Kinga Bílavarahlutir Manufacture Co., Ltd.
Verksmiðjan okkar sérhæfir sig í framleiðslu og útflutningi á ofni og eimsvala og bílahlutum og vélbúnaði í meira en 20 ár. Á þessum árum heldur verksmiðjan okkar áfram að stækka hratt. Starfsmenn eru yfir 400 og við getum framleitt ofninn í 70.000 stk/mánuði. Vöruhúsið getur haft sex ílát á sama tíma.
Nú á dögum er þjónusta okkar meiri þakklæti. Verðið er sanngjarnara, gæðin eru góð ending og stöðugleiki.
Tegundir ofn og eimsvala eru með yfir 3.000 tegundir.
Þjónustan okkar
OEM þjónusta: Viðskiptavinir gefa einfaldlega upp OEM númer, bílamerki, þá getum við gert ofninn fyrir þig.
Teymisstuðningur: Faglegt hönnunarteymi og tækniteymi veita 24 tíma þjónustu og eins árs ábyrgð
Verksmiðjustuðningur: Samþykkja sýnishornspöntun, hagkvæm og hagnýt.
Meiri þjónusta:
1) Við getum hjálpað kaupendum að hanna sérstakar vörur eða framleiða vörur í samræmi við hönnun kaupenda.
2) Við getum prentað lógó í samræmi við kröfur kaupenda.
3) Við höfum flutt út til margra landa, svo sem Kóreu, Bandaríkjanna, Þýskalands, Tyrklands, Rússlands, Mexíkó osfrv.
4) Eftir að við sendum vörurnar munum við senda þér sendingarupplýsingarnar í tölvupósti, svo og rakningarnúmer.
5) Eins árs ábyrgð gegn B/L hleðsludegi. Ef þú lendir í gæðavandamálum lofum við að skipta um vörur
Ef þú ert ánægður með okkar gæða sjálfvirka kælingu eimsvala loftræstingu fyrir mitsubishi l200(06-) oem mn 123606, vinsamlegast hafðu samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða þjónustu eftir sölu og hraða afhendingu.
maq per Qat: sjálfvirkur kæliþétti loftkælir fyrir MITSUBISHI L200(06-) OEM MN 123606, framleiðendur, heildsölu, gæði

