Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-17058
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Áfengi
Gerð ofnkjarna: Slöngur-enda
Vörumerki kælivökva: Mobil
Vörutegund: Civic 05 Fa1
Tankstærð: 48/48X698mm
Litur: Ál Silfur
Dpi: 2923
Ábyrgð: 1 ár
Tæknilýsing: 375x668x16/26mm
HS númer: 8708911000
Íhlutur: Ofn
Kaldur stíll: Vatn-kælt
Uppbygging: Opin gerð
Gerð ofn: Beint-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Kjarnastærð: 375X668X16/26mm
FOB höfn: Shenzhen / Guangzhou
Hlutanúmer framleiðanda: Kj-17058
OEM: 19010-Pna-A01/J01
Greiðslutími: 30% innborgunarstaða fyrir sendingu
Vörumerki: KINGA
Uppruni: Kína
Vörulýsing
Bílavarahlutir Vélarofn fyrir Honda Civic 05 Fa1
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-17058 |
| Tegund bíls | Civic 05 FA1 |
| Askja stærð | 750x125x515mm |
| DPI nr. | 2923 |
| Smit | MT |
| Þykkt | 16/26 mm |
| Kjarnastærð | 375x668x16/26mm |
| Tankstærð | 48/48x698mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
Ástand og ábyrgð
1. Hágæða. 100% gæðatrygging bílofna prófuð;
2. Glænýtt. Aldrei notað, meira en 20 ára tækni- og söluaðstoðarteymi býður þér bestu þjónustuna
3. Allt Ósvikið. Myndirnar okkar eru raunverulegar myndir af vörum sem þú ert að kaupa. Við afritum aldrei af vörulista eða vefsíðu annars fyrirtækis;
4. Fljótur flutningur;
5. Lágt verð.
6. Allir hlutar hafa eins árs gæðaábyrgð eftir afhendingu. Ef það eru einhverjir hlutar sem eiga í vandræðum á einu ári við venjulega notkun. Við munum skipta um vandamálahlutana ókeypis.
7. Allir hlutar passa 100% á farartækin.
8. Öll verð eru samkeppnishæf.
Við njótum 40% -70% OEM markaðshlutdeildar meðal fyrstu tíu stóru framleiðenda verkfræðibúnaðar
Kína og hefur meira en 200 ýmislegt verið flutt út til fjölda landa og svæða í heiminum,
Svo sem eins og Bandaríkin, Kanada og Tai wan.
Við vonumst líka til að fá tækifæri til að vera traustur félagi þinn.
Velkomið að heimsækja verksmiðjuna okkar!
Til að veita þér bestu þjónustuna, vinsamlegast gefðu okkur eftirfarandi upplýsingar:
1. Bílamerki
2. OEM / DPI varahlutanúmer
3. Pöntunarmagn
4. Á von á afhendingartíma
5. aðrar upplýsingar
Hafðu samband við okkur
| Nafn fyrirtækis | Guangzhou Kinga Auto Parts Industry Manufacture Co., Ltd |
| Heimilisfang verksmiðju | Guangcong Road No.18 Conghua efnahagsdeild svæði |
| Útflutningsdeild Sími | 86 - 20 - 87810068 |
| Fax | 86 - 20 - 87819013 |
| Skype | mandyzhy |
| Vefsíða fyrirtækisins | http://www.aluminiumcarradiators.com |
Kinga Company upplýsingar:
Vörur: Bílofnar og þéttar og varahlutir
Starfsmenn: 450
Reynsla: Meira en 20 ára útflutningsreynsla
Verksmiðjusvæði: 86.000 fermetrar
Vottun: ISO9001: 2000 & TS14969.
Ef þú hefur eftirspurn, vinsamlegast hafðu samband við okkur. Við getum veitt besta verðið með góðum gæðum fyrir þig!
Ef þú ert ánægður með gæða bílahlutavélarofninn okkar fyrir honda vivic 05 fa1, vinsamlegast hafðu samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góð-eftirsöluþjónusta og hröð afhending.
maq per Qat: bílavarahlutir vélarofn fyrir Honda vivic 05 Fa1, framleiðendur, heildsölu, gæði

