Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-14171-PA16/22/26
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Áfengi
Gerð ofnkjarna: Slöngur-enda
Vörumerki kælivökva: Mobil
Kjarnaefni: Ál
Tankstærð: 48 / 48 * 713 Mm
Olíukælir: 22 * 300 mm
Bíllgerð: Lancer′03
Askjastærð: 750 * 100 * 540 mm
Tæknilýsing: PA 400 * 688 * 16 / 22 / 26
HS númer: 8708911000
Íhlutur: Ofn
Kaldur stíll: Vatn-kælt
Uppbygging: Opin gerð
Tegund ofna: Kross-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Gerð: Auto Radiator
Kjarnastærð: PA 400 * 688 * 16 / 22 / 26 mm
á / Mt: kl
Þykkt: 16 / 22 / 26 mm
Upprunastaður: Guangzhou Kína (meginland)
Vörumerki: KINGA
Uppruni: Kína
Vörulýsing
Bílofn úr áli fyrir Mitsubishi LANCER'03 AT
Upplýsingar um vöru
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-14171-PA16/22/26 |
| Tegund bíls | LANCER'03 |
| Kjarnastærð | 400 * 688 * 16 / 22 / 26 mm |
| Tankstærð | 48 / 48 * 713 mm |
| Olíukælir | Φ 22 * 300 mm |
| Þykkt | 16/22/26 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Askja stærð | 750 * 100 * 540 mm |
Þjónusta okkar
1. Hágæða
Fyrir sjálfvirkan ofn notum við öll hágæða efni, við höfum háþróaðan framleiðslubúnað, strangar kröfur um framleiðsluferli og fullkomna stjórn, svo fullunnin vara er mjög góð.
2. Samkeppnishæf verð
Við höfum marga framúrskarandi langtíma samstarfsbirgja til að útvega okkur álefni og nokkra aðra hluta, sem ekki líka hágæða, heldur einnig gott verð, svo verðið á ofninum okkar er mjög samkeppnishæft.
3. Fullkomin þjónusta eftir-sölu
Samkvæmt reglu fyrirtækisins okkar styðjum við eins árs gæðatryggingu eftir að þú færð vörurnar.
Á þessum tíma, ef þú lendir í einhverju gæðavandamáli, vinsamlegast hafðu samband við okkur, við getum útvegað þér varamann. Forsendan er ekki-mannlegt tjón.
Uppbyggingarrit
| Lóðuð ofnbygging | ||
| 1 . Topptankur | 8 . Hliðarplata | 15 . KINGA merki |
| 2 . Fyllingarháls | 9 . Kjarnahæð | 16 . Botntankur |
| 3 . Inntaksrör | 10 . Finn | 17 . Vatnsrofi |
| 4 . Efsta hausplata | 11 . Rúmi | 18 . Neðri hausplata |
| 5 . Efstu festingarpinnar | 12 . Kjarnabreidd | 19 . Olíukælir |
| 6 . Viftufesting | 13 . Kjarnaþykkt | 20 . Úttaksrör |
| 7 . Yfirfallsrör | 14 . Bút | |
Kostir
Frábær gæði:
· Strangt gæðaeftirlit í gegnum gæðaeftirlitsteymi okkar og prófunarvélar.
Faglegt teymi:
· Meira en 20 ár tækni- og söluaðstoðarteymi býður þér bestu þjónustuna.
Afhending:
· Hægt er að tryggja nákvæman afhendingartíma eftir að hafa fengið staðfestingu með þér.
Skilvirkni:
· Öllum tölvupósti eða fyrirspurnum frá þér verður svarað innan 24 klukkustunda, tilvitnun er tilbúin eftir 2 mín.
· Há-framleiðsla .
Um okkur
| Nafn fyrirtækis: | Guangzhou Kinga Auto Parts Industry Manufacture Co., Ltd |
| Heimilisfang verksmiðju: | Guangcong Road No.18 Conghua efnahagsdeild svæði |
| Útflutningsdeild Sími: | 86-20-87810068 |
| Sími: | 0086-13560106402 |
| Fax: | 86-20-87819013 |
| Póstnúmer: | 510900 |
| Vefsíða fyrirtækisins | http://www.aluminiumcarradiators.com |
Vinsamlegast ekki hika við að hafa samband við okkur fyrir allar spurningar! Vertu með, þetta er nýtt upphaf ferðalagsins, þú munt finna fyrir skilvirkustu þjónustu, bestu gæði og gott orðspor!
Ef þú ert ánægður með gæða bílaofninn okkar úr áli fyrir mitsubishi lancer′03 at, vinsamlegast hafðu samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góð-eftirsöluþjónusta og hröð afhending.
maq per Qat: bílaofn úr áli fyrir MITSUBISHI lancer′03 AT, framleiðendur, heildsölu, gæði

