Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-80049
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Glýserín
Gerð ofnkjarna: Slöngur-enda
Vörumerki kælivökva: BLUESTAR
Bílagerð: Toyota Zre152 2007 Corolla
Kjarni Hæð: 358mm
Tankstærð: 20*385mm
OEM: 88450-02280
Ábyrgð: Eitt ár
Flutningspakki: sem beiðni viðskiptavinarins
Uppruni: Guangzhou Kína (meginland)
Íhlutur: Ofn
Kaldur stíll: Vatn-kælt
Uppbygging: Opin gerð
Tegund ofna: Kross-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Framleiðsluhlutanúmer: Kj-80049
Kjarnabreidd: 625 mm
Þykkt: 16mm
Askja: 690*60*455mm
Upprunastaður: Guangzhou Kína (meginland)
Vörumerki: KINGA
Tæknilýsing: 625*358*16mm
HS númer: 84159010
Vörulýsing
Toyota Camry '07 ACV40 sjálfvirkur eimsvali 88460-06190
Eiginleikar ofn
| Framleiðsluhlutanúmer | KJ-80049 |
| Bílagerð | Toyota ZRE152 2007 Corolla |
| Kjarnastærð | 625*358*16mm |
| Tankstærð | 20*385 mm |
| Þykkt | 16 mm |
| Askja | 690*60*455mm |


Viðskiptaupplýsingar
| Upprunastaður | Guangzhou Kína |
| Afhendingartími | 30 DAGAR |
| Pökkun | Sem beiðni viðskiptavinar / hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn |
| Tegund fyrirtækis | Framleiðsla |
| Sendingarhöfn | SHENZHEN eða Guangzhou |
| Hámark Framleiðslugeta | 70000 stykki / mánuði |
| Ábyrgð | Eitt ár |
KINGA ofn sérstakur og ávinningur:
1, Hjálpar til við að draga úr hitastigi kælivökva
2, Lengir líftíma vélarinnar
3.100% Nýtt
4, Mjög mælt er með faglegum uppsetningarforriti
5.100% gæðatrygging prófuð
6, Mikil kæligeta, tvískiptur vatnsrásarkjarnahönnun
Kostir okkar
1. Upprunaleg / OEM gæði og samkeppnishæf verð.
2. Faglegt vinnuteymi og skjót þjónusta.
3. Sterkur og staðall pakki.
4. Fljótleg og örugg afhending.
5. Löng útflutningsreynsla í Miðausturlöndum, Norður-Evrópu, Suðaustur-Asíu, Norður Ameríku, Afríku, Brasilíu.
6. Skýrðu smáatriði myndir það sem þú sérð er það sem þú færð.
7. Fær um að þróa og framleiða í samræmi við forskrift viðskiptavina með tækniteikningu.
Eftirfarandi er TOYOTA ofnalisti, vinsamlegast hafðu samband við okkur!
| Framleiðsluhlutanúmer | Bílagerð | OEM |
| KJ-12005A | CAMRY'90-94 SV30/SV35 | 16400-74680/74690 |
| KJ-12007 | CAMRY'92-94 SV40 | 16400-7A140 |
| KJ-12009 | CAMRY'92-96 SXV10 | 16400-74760 |
| KJ-12013 | CAMRY'92-96 VCV10 | 16400-62100 |
| KJ-12021 | CAMRY'95-96 MCV10/MCX10 | 16400-20050/20060 |
| KJ-12025 | IPSUM PICNIC'96 SXM15 | 16400-7A351/7A260/7A261 |
Fyrirtækissnið
Guangdong Kinga Auto Parts Industrial Manufacture Co., Ltd sérhæfir sig í framleiðslu á mismunandi gerðum ofna, eimsvala fyrir marga bíla, svo sem koparofn, álofn, eimsvala, olíukæli, millikæli, loftkælingu, uppgufunartæki, hitara, osfrv. Fyrirtækið okkar tekur að sér að þróa og framleiða plast, járnvörur fyrir mismunandi tegundir bíla. Við erum alltaf að leita að því að vera einn af mikilvægu framleiðendum varmaskipta í Kína.
Með frábæru teymi faglærðra starfsmanna og reyndra tæknimanna hefur Kinga Company mikla getu til að rannsaka þróun og sköpun vísinda og tækni. Og fyrirtækið okkar hefur teymi af hæfum starfsmönnum og röð af háþróuðum búnaði framleiðsluvéla, prófunarbúnaði, efnavörum, fullkomnu rannsóknarstofuprófunum á titringi og púls LABS osfrv.
Algengar spurningar
Q1. Hver er greiðslumáti?
A: Greiðslumáti okkar: T/T, Western Union, L/C, Paypal
Q2. Hver eru greiðsluskilmálar?
A: Greiðsluskilmálar okkar: 30% innborgun fyrir framleiðslu, 70% jafnvægi fyrir sendingu.
Q3. Hvernig eru gæðin?
A: Upprunaleg gæði eða gæði sem sýnishorn viðskiptavina.
Q40. Getur þú hjálpað til við að senda vörurnar?
A: JÁ. Við getum hjálpað til við að senda vörurnar í gegnum framsendingar viðskiptavina eða framsendingar okkar.
Q5. Getur þú boðið ókeypis sýnishorn?
A: Já með litlum tilkostnaði.
Q6. Hverjir eru helstu markaðir okkar?
A: Helstu markaðir okkar eru Asía, Miðausturlönd, Afríka og Suður Ameríka.
Hafðu samband
| Heimilisfang verksmiðju | Guangcong Road No:18 Conghua Economic Technique Development Area, Guangzhou, Guangdong, Kína |
| Póstnúmer | 510900 |
| Tengiliður | Kary Hann |
| Sími | 0086-20-87815083 |
KINGA RADIATOR, ÞITT BESTI VAL
VELKOMIN!
Ef þú ert ánægður með gæða 88450-02280 toyota zre152 2007 corolla sjálfvirka eimsvalann okkar, vinsamlegast hafið samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða eftirsöluþjónustu og hraða afhendingu.
maq per Qat: 88450-02280 TOYOTA ZRE152 2007 corolla sjálfvirkur eimsvali, framleiðendur, heildsala, gæði

