Sjálfvirkir ofnar fyrir MAZDA 3'10-12 MT
Upplýsingar um vöru
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-16132 |
| Tegund bíls | MAZDA 3'10-12 MT |
| Kjarnastærð | PA670*368*16mm |
| Kjarnahæð | 670 mm |
| Kjarnabreidd | 368 mm |
| Þykkt | 16 mm |
| Askja | 880*120*490mm |
| Tankstærð | 37/37*390,5 mm |
| OEM | LF8M1520YD |
Vörumynd:
Kostir að vinna með KINGA
1.KINGA er stór framleiðandi, allt hráefni er frá góðum birgjum og gæðin eru tryggð. Flest af
hlutirnir eru framleiddir af okkur sjálfum.
2.100% lekapróf, sprengiþrýstingspróf.
Sýni prófað í viðurkenndu rannsóknarstofu, svo sem vindgöngupróf og þrýstilotupróf.
3.Quality stöðug og áreiðanleg. Kvörtunarhlutfall okkar heldur minna en 0,35%.
4.Viðskiptavinir okkar geta haft fleiri val á gerðum og verið samkeppnishæf á markaðnum.

maq per Qat: AUTO RADIATOR MAZDA 3'10-12 MT, framleiðendur, heildsölu, gæði
