KÍNVERSKUR SJÁLFVIRKUR FYRIR GEELY PANDA / GEELY GX2 12 - KL.
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-10053 |
| Bílagerð | KÍNVERSK GEELY PANDA / GEELY GX2 12 - AT |
| Kjarnastærð | PA 350*638*18mm |
| Tankstærð | 32,5/40*657 mm |
| Þykkt | 18 mm |
| Askja | 680*160*575 mm |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 1 ár |
Eiginleikar
1. Efni: ál og plast, hlutfalls-tíðnissoðið rör
2. Framúrskarandi loftþéttleiki og kjarnaþrýstingsþol
3. Hár hitaflutningur, frábær tæringar- og rakaþol
4. Hágæða, samkeppnishæf verð, besta þjónustan.
Gæðatrygging
1. andstæðingur hita vatn ofn og fylgihlutir í Kína framleiðanda
2. Gæðavottuð af ISO9001, ISD/TS16949 og önnur vottun af innlendum markaði.
3. Helstu gæðaeftirlitsstaðir
4. Kjarnagæðaeftirlit
5. Lekaprófunarstýring
6. Stærð, fylgihlutir og eftirlitsskoðun fyrir pakka
maq per Qat: kínverskur sjálfvirkur ofn fyrir geely panda / geely gx2 12 - á, framleiðendur, heildsölu, gæði
