Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-21070A
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Glýserín
Gerð ofnkjarna: Slöngur-enda
Vörumerki kælivökva: BLUESTAR
Bílagerð: fyrir Hyundai H100 vörubíl/04
Tankstærð: 62/62*588mm
Sending: Mt
Ábyrgð: Eitt ár
Notkun: Kælikerfi
Flutningspakki: sem beiðni viðskiptavinarins
Uppruni: Guangzhou Kína (meginland)
Íhlutur: Ofn
Kaldur stíll: Vatn-kælt
Uppbygging: Opin gerð
Tegund ofna: Kross-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Framleiðsluhlutanúmer: Kj-21070A
Kjarnastærð: 450*578*26/32mm
Askja: 705*165*630mm
Upprunastaður: Guangzhou Kína (meginland)
OEM: 25310-4f400
Vörumerki: KINGA
Tæknilýsing: 450*578*26/32mm
HS númer: 8708911000
Vörulýsing
Hyundai Auto Car Radiator H100 vörubíll/04 26/32mm þykkt
Eiginleikar ofn
| Framleiðsluhlutanúmer | KJ-21070A |
| Bílagerð | Hyundai H100 vörubíll/04 |
| Tankstærð | 62/62*588 mm |
| Þykkt | 26/32 mm |
| Askja | 705*165*630mm |
| Smit | MT |
Viðskiptaupplýsingar
| Upprunastaður | Guangzhou Kína |
| Afhendingartími | 30 DAGAR |
| Pökkun | Sem beiðni viðskiptavinar / hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn |
| Tegund fyrirtækis | Framleiðsla |
| Sendingarhöfn | SHENZHEN eða Guangzhou |
| Hámark Framleiðslugeta | 70000 stykki / mánuði |
| Ábyrgð | Eitt ár |
Kostir okkar
1. Upprunaleg / OEM gæði og samkeppnishæf verð.
2. Faglegt vinnuteymi og skjót þjónusta.
3. Sterkur og staðall pakki.
4. Fljótleg og örugg afhending.
5. Löng útflutningsreynsla í Miðausturlöndum, Norður-Evrópu, Suðaustur-Asíu, Norður Ameríku, Afríku, Brasilíu.
6. Skýrðu smáatriði myndir það sem þú sérð er það sem þú færð.
7. Fær um að þróa og framleiða í samræmi við forskrift viðskiptavina með tækniteikningu.
KINGA ofn sérstakur og ávinningur:
1, Hjálpar til við að draga úr hitastigi kælivökva
2, Lengir líftíma vélarinnar
3.100% Nýtt
4, Mjög mælt er með faglegum uppsetningarforriti
5.100% gæðatrygging prófuð
6, Mikil kæligeta, tvískiptur vatnsrásarkjarnahönnun
Eftirfarandi er TOYOTA ofnlisti, vinsamlegast ekki hika við að hafa samband við okkur!
| Framleiðsluhlutanúmer | Bílagerð | OEM |
| KJ-12005A | CAMRY'90-94 SV30/SV35 | 16400-74680/74690 |
| KJ-12007 | CAMRY'92-94 SV40 | 16400-7A140 |
| KJ-12009 | CAMRY'92-96 SXV10 | 16400-74760 |
| KJ-12013 | CAMRY'92-96 VCV10 | 16400-62100 |
| KJ-12021 | CAMRY'95-96 MCV10/MCX10 | 16400-20050/20060 |
| KJ-12025 | IPSUM PICNIC'96 SXM15 | 16400-7A351/7A260/7A261 |
Fyrirtækissnið
Guangdong Kinga Auto Parts Industrial Manufacture Co., Ltd sérhæfir sig í framleiðslu á mismunandi gerðum ofna, eimsvala fyrir marga bíla, svo sem koparofn, álofn, eimsvala, olíukæli, millikæli, loftkælingu, uppgufunartæki, hitara, osfrv. Fyrirtækið okkar tekur að sér að þróa og framleiða plast, járnvörur fyrir mismunandi tegundir bíla. Við erum alltaf að leita að því að vera einn af mikilvægu framleiðendum varmaskipta í Kína.
Með frábæru teymi faglærðra starfsmanna og reyndra tæknimanna hefur Kinga Company mikla getu til að rannsaka þróun og sköpun vísinda og tækni. Og fyrirtækið okkar hefur teymi af hæfum starfsmönnum og röð af háþróuðum búnaði framleiðsluvéla, prófunarbúnaði, efnavörum, fullkomnu rannsóknarstofuprófunum á titringi og púls LABS osfrv.
Algengar spurningar
Q1. Hver er greiðslumáti?
A: Greiðslumáti okkar: T/T, Western Union, L/C, Paypal
Q2. Hver eru greiðsluskilmálar?
A: Greiðsluskilmálar okkar: 30% innborgun fyrir framleiðslu, 70% jafnvægi fyrir sendingu.
Q3. Hvernig eru gæðin?
A: Upprunaleg gæði eða gæði sem sýnishorn viðskiptavina.
Q40. Getur þú hjálpað til við að senda vörurnar?
A: JÁ. Við getum hjálpað til við að senda vörurnar í gegnum framsendingar viðskiptavina eða framsendingar okkar.
Q5. Getur þú boðið ókeypis sýnishorn?
A: Já með litlum tilkostnaði.
Q6. Hverjir eru helstu markaðir okkar?
A: Helstu markaðir okkar eru Asía, Miðausturlönd, Afríka og Suður Ameríka.
Vinsamlegast hafðu samband við okkur, takk!
| Heimilisfang verksmiðju | Guangcong Road No:18 Conghua Economic Technique Development Area, Guangzhou, Guangdong, Kína |
| Póstnúmer | 510900 |
| Sími | 0086-20-87815083 |
| Vefsíða | http://www.aluminiumcarradiators.com |
KINGA RADIATOR, ÞITT BESTI VAL
VELKOMIN!
Ef þú ert ánægður með gæða hyundai bílaofninn okkar h100 truck'04 mt oem 25310-4f400, vinsamlegast hafið samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða eftirsöluþjónustu og hraða afhendingu.
maq per Qat: Hyundai bílaofn H100 truck'04 MT OEM 25310-4F400, framleiðendur, heildsölu, gæði

