Afköst bílkælir fyrir HYUNDAI KIA PRIDE'93- AT
Ítarleg vörulýsing
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-21093 |
| Bílategund | HYUNDAI KIA PRIDE'93- KL |
| Askja stærð | 450*110*490mm |
| Þykkt | 16//26 mm |
| Kjarnastærð | PA320*378*16/26 mm |
| Tankstærð | 46/46*407 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Smit | AT |
| Pökkun |
Pökkun: Hlutlaus pökkun / Froðuhornsvörn / Þynnupakkning / Pappavörn |
| Útlitspakki | Getur sérsniðið hönnun eða verksmiðjupökkun okkar eða vörumerkispökkun |
Vörumynd:
Algengar spurningar:
Q1. Hver eru skilmálar þínir um pökkun?
A: Almennt pökkum við vörum okkar í hlutlausum hvítum öskjum og brúnum öskjum. Ef þú ert með löglega skráð einkaleyfi,
við getum pakkað vörunum í vörumerkjaöskjurnar þínar eftir að hafa fengið heimildarbréfin þín.
Q2. Hverjir eru greiðsluskilmálar þínir?
A: T / T 30% sem innborgun og 70% fyrir afhendingu. Við sýnum þér myndirnar af vörum og pakkningum
áður en þú borgar eftirstöðvarnar.
Q3. Hverjir eru afhendingarskilmálar þínir?
A:, FOB Guangzhou eða Shenzhen
Q4. Hvað með afhendingartímann þinn?
A: Almennt mun það taka 45 dögum eftir að þú færð fyrirframgreiðsluna þína. Sérstakur afhendingartími fer eftir
á hlutunum og magni pöntunarinnar
Sprautumótunarverkstæði
Sprautumótunarverkstæðið sprautar plastbílahlutunum, svo sem varnarstöngum að framan og aftan, grillum, innri hlutum, bifreiðaljósaplasthlutum og svo framvegis. Verkstæðið er búið ýmsum gerðum innspýtingarvéla á bilinu 80T til 2000T og er hægt að sprauta mismunandi gerðir af verkfræðiplasti.
Q4. Hvað með afhendingartímann þinn?
A: Almennt mun það taka 45 dögum eftir að þú færð fyrirframgreiðsluna þína. Sérstakur afhendingartími fer eftir
á hlutunum og magni pöntunarinnar
Sprautumótunarverkstæði
Sprautumótunarverkstæðið sprautar plastbílahlutunum, svo sem varnarstöngum að framan og aftan, grillum, innri hlutum, bifreiðaljósaplasthlutum og svo framvegis. Verkstæðið er búið ýmsum gerðum innspýtingarvéla á bilinu 80T til 2000T og er hægt að sprauta mismunandi gerðir af verkfræðiplasti.
maq per Qat: PERFORMENCE BÍLAKÍFIR FYRIR HYUNDAI KIA PRIDE'93- AT, framleiðendur, heildsölu, gæði
