2014 TOYOTA HIACERADIATOR SKIPTI
Upplýsingar um vöru
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12766 |
| Kjarnastærð | 510*648*26 mm |
| Kjarnaþykkt | 26 mm |
| Tegund bíls | TOYOTA HIACE'2014- MT |
| Tankastærð | 45,5/45,5*670 mm |
| Tank efni | Plast / ál |
| Kjarnaefni | Ál |
| Vörumerki | Toyota |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Vörukynning fyrir 2014 TOYOTA HIACERADIATOR SKIPTING
- Ofn úr -steypu úr áli
- Þrýstiprófuð og 1 árs takmörkuð gæðaábyrgð
- Pökkun: Sterk brún öskju með froðu, hentugur fyrir langa sjóflutninga. Eða í samræmi við kröfur þínar
- 100% létt lóðað ál, fágaðir endatankar, auka heildarafköst vélarinnar þinnar
Pökkun og sendingarkostnaður
1. Allar vörur eru aðskildar umbúðir, venjulega er keyptu hlutunum pakkað með ofnum.
2. Notaðu EPE, froðu og pappakassa til að pakka og vernda öryggi við flutning á vörum sem ekki verða fyrir sliti.
3. Samkvæmt kröfum viðskiptavina.
4. Ef þú vilt einhverjar ofnar, Óháð stærð, vörumerki og notkun, vinsamlegast segðu okkur.
UM OKKUR
Guangzhou Kinga Autoparts Manufacture Co., Ltd er fagleg hágæða bílavarahlutaverksmiðja, Við
stofnað árið 2003 og útvegar aðallega ofna, millikælara, olíukælara, millistykki fyrir bíla.
maq per Qat: 2014 TOYOTA HIACE RADIATOR SKIPTI, framleiðendur, heildsölu, gæði
