BÍLAHLUTARAÐIR FYRIRHYUNDAI TUCSON'04- MT 25310-2E150
Vörulýsing
| Umsókn um bílategund | HYUNDAI TUCSON'04- MT |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA 375*668*16/ 26 mm (PA 14,76*26,30*0,63/ 1,02 tommur) |
| Þykkt | 16/ 26 mm (0,63/ 1,02 tommur) |
| Tankstærð | 46,5/46,5*692 mm (1,83/ 1,83*27,24 tommur) |
| Askja stærð | 740*100*530 mm (29,13*3,94*20,87 tommur) |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Eiginleikar
1. Efni: ál og plast, hlutfalls-tíðnissoðið rör
2. Framúrskarandi loftþéttleiki og kjarnaþrýstingsþol
3. Hár hitaflutningur, frábær tæringar- og rakaþol
4. Hágæða, samkeppnishæf verð, besta þjónustan
Ofnarnir okkar er hægt að nota fyrir eftirfarandi bílamerki:
Evrópu- og amerískur bíll: VOLVO, AMC, JEEP, BENZ, BMW, CHRYSLER, FORD, CONCOREDE, GM, MAZDA, PEUGEOT, o.s.frv.
Kóreskur bíll: HYUNDAI, KIA, osfrv.

maq per Qat: BÍLAHLUTARAÐIR FYRIR HYUNDAI TUCSON'04- MT, framleiðendur, heildsölu, gæði
