Ef þú ert ánægður með gæði okkar sem passar við Toyota Corolla ex' 07-við ofn oem 16400-0t040, vinsamlegast hafið samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða eftirsöluþjónustu og hraða afhendingu.
Passar á Toyota COROLLA EX' 07-AT ofn OEM 16400-0T040
| Vörulýsing | |
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12787 |
| Tegund bíls | COROLLA EX' 07-AT |
| Kjarnastærð | PA 600 x 375,5 x 16 mm |
| OEM | 16400-0T040 |
| Tankstærð | 33/40 x 400 mm |
| Olíukælir | φ19 x 225 |
| Askja stærð | 830 x 130 x 490 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Þykkt | 16 mm |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Umbúðir | Hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn / þynnupakkning / Sérhver sérstök beiðni frá þér. |
| Afhending | 30 ~ 40 dögum eftir pöntun staðfest |
| Greiðslutími | T / T, 30% innborgun fyrir framleiðslu, eftirstöðvar fyrir sendingu |
| Viðskiptatímabil | FOB SHENZHEN Kína |
| MOQ | 30 stk |




| Hver er þjónusta okkar? |
| 1.Við tökum við T/T,L/C. 30% sem innborgun fyrirfram, 70% jafnvægisgreiðslur fyrir sendingu. |
| 2.KINGA framboð góðar vörur með samkeppnishæf verð |
| 3.Fullkomin þjónusta eftir-sölu, gæðatrygging eftir að þú færð vörurnar. |
| 4.Á þessum tíma, ef þú lendir í einhverju gæðavandamáli, vinsamlegast hafðu samband við okkur, við getum veitt þér skipti. Forsendan er ekki-mannlegur skaði. |
| 5.Við getum framleitt með sýnum þínum eða tækniteikningum. Við getum smíðað mót og innréttingar. |
| 6.OEM þjónusta |
| Af hverju að velja okkur? |
| 1.Við erum stór verksmiðja í Guangzhou og framleiðum faglega bílavarahluti í meira en 15 ár, við höfum ákveðinn styrk til að veita þér stöðugar gæðavörur. |
| 2.KINGA er mjög ströng með gæðaeftirlit. 100% lekapróf á ofnum í 62s. 100% lekapróf með 3,8Mpa köfnunarefni í 15s. |
| 3.Við getum þróað nýjar vörur í samræmi við kröfur viðskiptavina okkar. |
| 4.Faglegt söluteymi og þjónusta eftir-sölu og gæðaábyrgð og skjót viðbrögð við endurgjöf viðskiptavinarins. |
| 5.KINGA vinnur með leiðandi vörumerkjum í ofnaiðnaðinum. |
maq per Qat: passar toyota corolla ex' 07-at ofn oem 16400-0t040, framleiðendur, heildsölu, gæði
