Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-12159
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Áfengi
Gerð ofnkjarna: Slöngur-enda
Vörumerki kælivökva: Mobil
OEM: 16400-15500/15700
Kjarnastærð: PA 350*638*16mm
Tankstærð: 33/40*659 mm
Bílagerð: Corolla′92-01 Ae110
Upprunastaður: Guangzhou Kína (meginland)
Flutningspakki: Vvo pökkun/ hlutlaus pökkun/ pappavörn
Uppruni: Kína
Íhlutur: Ofn
Kaldur stíll: Vatn-kælt
Uppbygging: Opin gerð
Tegund ofna: Kross-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Vörutegund: Bílofn
Kjarni: Ál
á / Mt: kl
Þykkt: 16 mm
Olíukælir: Þvermál 19*225 mm
Vörumerki: KINGA
Tæknilýsing: PA 350*638*16mm
HS númer: 8708911000
Vörulýsing
Bílavarahlutir Ál ofn fyrir Toyota COROLLA'92-01 AE110 16400-15500/15700 AT
Vörulýsing:
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ - 12159 |
| Tegund bíls | COROLLA'92-01 AE110 |
| Kjarnastærð | PA 350*638*16mm |
| Tankstærð | 33/40*659 mm |
| Olíukælir | Þvermál 19*225mm |
| Askja stærð | 710*100*505 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Þykkt | 16 mm |
| AT / MT | AT |
| OEM | 16400-15500/15700 |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Virka | koma í veg fyrir að vél bílsins ofhitni |
| Umbúðir | Hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn / þynnupakkning / Sérhver sérstök beiðni frá þér. |
| Afhending | 30 ~ 40 dögum eftir pöntun staðfest |
| Greiðslutími | T/T, 30% innborgun fyrir framleiðslu, eftirstöðvar fyrir sendingu |
| Viðskiptatímabil | FOB SHENZHEN Kína |
| MOQ | 30 stk |
| Sýnishorn | Innheimtu sýnishornsgjald og hraðgjald, en verður skilað til baka þegar þú færð pantanir |
Þjónusta okkar
1. Hágæða
Fyrir sjálfvirkan ofn notum við öll hágæða efni, við höfum háþróaðan framleiðslubúnað, strangar kröfur um framleiðsluferli og fullkomna stjórn, svo fullunnin vara er mjög góð.
2. Samkeppnishæf verð
Við höfum marga framúrskarandi langtímasamstarfsbirgja til að útvega okkur álefni og nokkra aðra hluta, sem ekki líka hágæða, heldur einnig gott verð, svo verðið á ofninum okkar er mjög samkeppnishæft.
3. Fullkomin þjónusta eftir-sölu
Samkvæmt reglu fyrirtækisins okkar styðjum við eins árs gæðatryggingu eftir að þú færð vörurnar.
Á þessum tíma, ef þú lendir í einhverju gæðavandamáli, vinsamlegast hafðu samband við okkur, við getum útvegað þér varamann.
Forsendan er ekki-mannskaði.
Tæknilýsing
Kostir okkar
Víð notkun: Meira en 5000 tegundir af vörum fluttar út um allan heim.
Professional Factory: Sérhæfir sig í framleiðslu á hitaflutningskerfi í yfir 10 ár.
Vinnuhópur: Meira en 400 starfsmenn, þar á meðal faglegt tækniteymi.
Hröð viðbrögð: Öllum tölvupósti eða fyrirspurnum frá þér verður svarað innan 24 klukkustunda, tilvitnun er tilbúin eftir 2 mín.
Afhending: Hægt er að tryggja nákvæman afhendingartíma eftir að hafa fengið staðfestingu með þér.
Ofninn okkar fyrir mismunandi gerðir:
| TOYOTA | BENZ | BMW | HONDA | HYUNDAI |
| MAZDA | NISSAN | VOLKSWANGEN | GMC | SUBARU |
| FORD | FIAT | DAEWOO | LAND ROVER | MITSUBISHI |
| DAIHATSU | PEUGEOT | LEXUS | CITROEN | RENAULT |
| SUZUKI | VOLVO | CHRYSLER | SUBARU | OPEL |
Vinsamlegast ekki hika við að hafa samband við okkur fyrir allar spurningar! Velkomið að heimsækja KINGA verksmiðjuna, vertu með, þetta er nýtt upphaf ferðalagsins!

Ef þú ert ánægður með gæða bílavarahluti úr áli fyrir Toyota corolla′92-01 ae110 16400-15500 15700 á, vinsamlegast hafið samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða eftirsöluþjónustu og hraða afhendingu.
maq per Qat: bílavarahlutir úr áli fyrir TOYOTA corolla′92-01 AE110 16400-15500 15700 AT, framleiðendur, heildsölu, gæði

