Bílavarahlutaraidator fyrir NISSAN ALTIMA 6CYL'02- AT 21460-8J100/9J400/9Y000
Eiginleikar ofn
| Hlutanúmer framleiðanda | Kj-15049 |
| Bílagerð | NISSAN ALTIMA 6CYL'02- AT |
| OEM | 21460-8J100/9J400/9Y000 |
| Kjarnahæð | 400 mm |
| Kjarnabreidd | 738 mm |
| Þykkt | 16/26 mm |
Vörusýning
Kostir okkar
1. Upprunaleg / OEM gæði og samkeppnishæf verð.
2. Faglegt vinnuteymi og skjót þjónusta.
3. Sterkur og staðall pakki.
4. Fljótleg og örugg afhending.
5. Löng útflutningsreynsla í Miðausturlöndum, Norður-Evrópu, Suðaustur-Asíu, Norður Ameríku, Afríku, Brasilíu.

Algengar spurningar
Q1. Getur þú boðið ókeypis sýnishorn?
A: Já með litlum tilkostnaði.
Q2. Hverjir eru helstu markaðir okkar?
A: Helstu markaðir okkar eru Asía, Miðausturlönd, Afríka og Suður Ameríka.
Q3. Hvaða höfn afhendir fyrirtækið okkar vörurnar?
A: Venjulega í Shenzhen er skipuð höfn af viðskiptavinum ásættanleg.
Q4. Hvernig get ég verið viss um að hlutirnir passi á bílinn minn?
A: Vinsamlegast ráðfærðu þig við hluta nr. (OEM nr) við sölu okkar og staðfestu með þeim. Sendu einfaldlega myndirnar af hlutunum til sölu okkar eða biddu sölu okkar um að senda þér mynd til að staðfesta.
Hafðu samband
| Heimilisfang verksmiðju | Guangcong Road No:18 Conghua Economic Technique Development Area, Guangzhou, Guangdong, Kína |
| Póstnúmer | 510900 |
| Sími | 0086-20-87815083 |
| Vefsíða | http://kingaautoparts.en.made-in-china.com/ |
maq per Qat: BÍLAHLUTARAÐIR FYRIR NISSAN ALTIMA 6CYL'02- AT, framleiðendur, heildsölu, gæði
