Gmc þéttibúnaður fyrir Chevrolet Aveo 2005
Grunnupplýsingar
| Upplýsingar um eimsvala: KJ-94006 | |
| Lýsing | Eimsvala |
| Viðeigandi líkan | CHEVROLET AVEO(05-) |
Efni | Ál |
| Stærð kjarna | 584*408*16mm |
| Stærð vinstri tanks | Þvermál 20*428mm |
| Rétt tankastærð | Þvermál 20*428mm |
| Kalt Sype | Loftkælt |
| Pökkun | Pökkun: Hlutlaus pökkun / Froðuhornsvörn / Þynnupakkning / Pappavörn |
| Útlitspakki | Get sérsniðið hönnun eða verksmiðju vörumerki pökkun okkar |
Viðskiptaupplýsingar
| Viðskiptaskilmálar | FOB Shenzhen |
| Greiðsluskilmálar | L/C T/T, Western Union |
| Greiðsluástand | 30% innborgun fyrirfram, 70% eftirstöðvar fyrir afhendingu |
| Afhendingartími | 30-40 virkum dögum eftir að peningar hafa borist |
| Pökkun | Hlutlaus pakkning / Froðuhornsvörn / Þynnupakkning / pappavörn |
| Sending | Við sjó |
| Lágmarks-pöntun | 30 stk |
Eiginleikar
1. Veitir hámarks kælingu skilvirkni.
2. Hágæða suðu, fullkomin fyrir frammistöðu ökutæki.
3. Veita sérsniðna þjónustu í samræmi við sýnishorn eða teikningu.
4. OEM í boði.
5.100% próf í húsi
Aðrir þéttar
| Hluti NR. | OEM | Bílategund | nafn hlutar |
| KJ-80001 | 88450-12231/13031 | COROLLA ZZE122 | Toyota eimsvala |
| KJ-80002 | 88460-06190 | CAMRY'07 ACV40 | Toyota eimsvala |
| KJ-80003 | 88460-06070 | CAMRY'03 ACV30/MCV30 | Toyota eimsvala |
| KJ-80004 | 88460-60903 | LANDCRUISER 4700/FZJ100 | Toyota eimsvala |
| KJ-80005 | 88450-0D030 | VIOS'03 | Toyota eimsvala |
| KJ-82001 | 92110-BU005 | N16'03/EQ7202B | NISSAN þétti |
| KJ-82002 | 92110-9S600 | PALADIN 03- | NISSAN þétti |
| KJ-82003 | 92110-0L710 | CEFIRO A32(95-) R134a | NISSAN þétti |
| KJ-82004 | 92110-4L005 | CEFIRO A32'98 | NISSAN þétti |
| KJ-82005 | 92110-1U600/EL000/AX800 | TIIDA(07-)/G12 | NISSAN þétti |
| KJ-83001 | MR 216132 | GALANT(96-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83002 | MR 958462 | OUTLANDER(03-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83003 | MB 918439 | PAJERO V33 | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83004 | MN 123332 | PAJERO(00-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-83005 | MR 218428 | LANCER(96-) | MITSUBISHI þétti |
| KJ-84001 | GJYA-61-48ZA | MAZDA 6 (02-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-84002 | LC29-61-480 | MPV VAN 97-98 | MAZDA eimsvala |
| KJ-84003 | BPYK-61-480ZA | MAZDA 3(03-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-84004 | GE4T-61-4808 | MAZDA 626 GF(97-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-84005 | B25F-61-480 | MAZDA 323(98-) | MAZDA eimsvala |
| KJ-86001 | 97606-02000 | ATOS(98-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-86002 | 97606-2E000 | TUCSON(04-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-86003 | 97606-22000 | HREIM(94-) | HYUNDAI þétti |
| KJ-86004 | 97606-25500 | HREIM(99-) | HYUNDAI þétti |
Meiri þjónusta:
1) Við getum hjálpað kaupendum að hanna sérstakar vörur eða framleiða vörur í samræmi við hönnun kaupenda.
2) Við getum prentað lógó í samræmi við kröfur kaupenda.
3) Við höfum flutt út til margra landa, svo sem Kóreu, Bandaríkjanna, Þýskalands, Tyrklands, Rússlands, Mexíkó osfrv.
4) Eftir að við sendum vörurnar munum við senda þér sendingarupplýsingarnar í tölvupósti, svo og rakningarnúmer.
5) Eins árs ábyrgð gegn B/L hleðsludegi. Ef þú lendir í gæðavandamálum lofum við að skipta um vörur
Fyrirtækjaupplýsingar
KINGA AUTO hlutaiðnaðarframleiðslufyrirtækið er faglegur ofnaframleiðandi sem hefur tvær framleiðslulínur fyrir kopar- og álbúnað, með fullkomna framleiðsluhæfileika og stjórnun. Við höfum meira en fjörutíu hæfileikaríka sérfræðinga og verkfræðinga. Árleg framleiðsla nær 500.000 stykki. Nú á dögum eru vörur okkar vel seldar um allan heim.
Hafðu samband
| Tengiliður: | Ungfrú Minnie Xie |
| Heimilisfang: | No.18 Guangcong Rd, Conghua efnahagsþróunarsvæði |
| Borg: | Guangzhou |
| Hérað/ríki: | Guangdong |
| Land/svæði: | Kína (meginland) |
maq per Qat: gmc þétti fyrir chevrolet aveo 2005, framleiðendur, heildsölu, gæði
