SKILDIÐ KÆLI ÁL HYUNDAI BÍKURRAÐI FYRIR MITSUBISHI DELICA 86 - 99 MT
Grunnupplýsingar
| Umsókn um bílategund | MITSUBISHI DELICA 86 - 99 MT |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA390*558*16/26 mm |
| Þykkt | 16/ 26 mm |
| Tankstærð | 47/47*587 mm |
| Askja stærð | 650*125*550 mm |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Kinga Inngangur
1.Við getum framleitt margar mismunandi tegundir af bílaofnum, þéttum, sjálfvirkum plastgeymum og öðrum fylgihlutum fyrir bíla.
2.Við erum með okkar eigið vörumerki.VVO er há-vörumerki Kinga, sem þýðir "góð vara".
3. Verksmiðjan okkar er vottuð afISO/TS16949 síðan 2010og við erum með frábærar vörur, háþróaða tækni, framúrskarandi þjónustu og sanngjarnt verð.
4.Við höfum 5 verkstæði og 3 vöruhús.Og við notum faglega tækni til að framleiða vörur.
5. Verksmiðjan okkar er stofnuð árið 2003, og við framleiðum ofn yfir 14 years.So gæði okkar og þjónusta eru alveg fagleg.
Meginreglan okkar
1.Good efni tryggir góð gæði.
2.Competitive verð skoðar risastóran markað.
3.Framúrskarandi þjónusta þóknast öllum viðskiptavinum.
4.Good orðspor stofnar til langrar samvinnu.
Við getum framleitt ofninn sem hentar Toyota, Mazda, Subaru, Nissan, Mitsubishi, Isuzu, Honda, Fiat, Ford, Benz, BMW, Volvo, Chrysler, Hyundai, Suzuki og svo framvegis.
maq per Qat: duglegur kælibúnaður hyundai sjálfvirkur ofn úr áli fyrir mitsubishi delica 86 - 99 mt, framleiðendur, heildsölu, gæði
