ISUZU Npr 4.8 Mt Bílavarahlutir Ál ofn
Atriðaupplýsingar
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-13019 |
| Tegund bíls | ISUZU NPR 4.8 |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Smit | MT |
| Þykkt | 32mm / 36mm |
| Kjarnastærð | PA 590*548*32/36mm |
| Tankstærð | 57/57*569 mm |
| Askja stærð | 690*155*765 mm |

Framleiðsluaðstaða
Sem einn af leiðandi framleiðendum bílaofna höfum við stofnað nútímalegt verkstæði. Til að mæta síauknum kröfum þeirra verður það skylda okkar að taka upp nýjustu framleiðsluaðferðir í framleiðslueiningunni okkar. Dreifð yfir stórt svæði, framleiðslueiningin okkar hefur viðunandi uppsetningargetu.

Við erum virk sem gæða-meðvitað fyrirtæki og erum með reynslumikið teymi gæðaskjáa, sem tryggja að aðeins gallalaust úrval af nákvæmni-vinnum ofnum. Við notum gæða hráefni eins og kopar og kopar sem er fengið frá áreiðanlegum aðilum.

maq per Qat: isuzu npr 4.8 mt bílavarahlutir ál ofn, framleiðendur, heildsölu, gæði
