Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-17041
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Áfengi
Gerð ofnkjarna: Slöngur-enda
Bíltegund: Passar Gd1
Kjarnaþykkt: 16mm
OEM: 19010-Rmn-W51
Upprunastaður: Guangzhou Kína (meginland)
Tankstærð: 34,5*39,5*675,5mm
Flutningspakki: Hlutlaus pakkning / froðuhornsvörn / þynnupakkning
Uppruni: Kína
Íhlutur: Ofn
Kaldur stíll: Vatn-kælt
Uppbygging: Lokað gerð
Gerð ofn: Beint-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Kjarnastærð: PA 325*648*16mm
Kjarnaefni: Ál
Olíukælir: Þvermál 19*325mm
Askjastærð: 730*120*480mm
Vörumerki: KINGA
Tæknilýsing: PA 325*648*16mm
HS númer: 8708911000
Vörulýsing
Sjálfvirk hitari úr áli fyrir Honda FIT GD1 AT
Kinga Advatage þjónusta
1. Faglegt og framúrskarandi verkfræðingateymi
Kinga hefur okkar eigin faglega og framúrskarandi verkfræðinga til að þróa og hanna vörur, sem tryggja
tæknilegar og nýstárlegar ofnar og þéttar fyrir viðskiptavini okkar!
2. Hágæða þjónusta
Ef þú hefur einhverjar spurningar, ekki hika við að hafa samband við okkur. Okkur langar að veita þér hágæða þjónustu við
uppfylla sérstakar kröfur þínar.
3. Bjóða upp á sýnishönnun
Fyrir alla viðskiptavini sem senda okkur vörusýni munum við hanna og þróa betri vörur fyrir þig!
4. Bestu gæði
Kinga hefur bara einn eiginleika með sama hágæða-hráefni. Við veljum besta hráefni til
framleiða bestu og viðeigandi vörur fyrir þig.
5. Samkeppnishæf verð
Kinga hefur sína eigin stóra verksmiðju, sem er jafnvel stærsti ofnaframleiðandi í Kína. Svo við getum boðið þér
samkeppnishæf verð og hafa getu til fjöldaframleiðslu!
Atriðaupplýsingar
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-17041 |
| OEM | 19010-RMN-W51 |
| Tegund bíls | FIT GD1 |
| Þykkt | 16 mm |
| Kjarnastærð | PA 325*648*16mm |
| Olíukælir | φ19 * 325 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
Góð þjónusta eftir sölu
Kinga framleiðslu-, þróunar- og söluteymi geta boðið upp á hraðvirka og afkastamikla þjónustu eftir-sölu.
Vörur Kinga flytja út á heimsmarkaðinn, sem bera ábyrgð á viðskiptavinum.
Kinga er með fullkomið framboðskerfi fyrir bílavarahluti sem getur tryggt þarfir fyrirtækisins fyrir aukahluti. Kinga er með stór vöruhús til að geyma mikið notaðar vörur, sem er gott til að bæta afhendingartímann.
Til að veita þér bestu þjónustuna, vinsamlegast gefðu okkur eftirfarandi upplýsingar:
1. Bílamerki
2. OEM / DPI varahlutanúmer
3. Pöntunarmagn
4. Á von á afhendingartíma
5. aðrar upplýsingar
Hafðu samband við okkur
| Nafn fyrirtækis | Guangzhou Kinga Auto Parts Industry Manufacture Co., Ltd |
| Heimilisfang verksmiðju | Guangcong Road No.18 Conghua efnahagsdeild svæði |
| Útflutningsdeild Sími | 86 - 20 - 87810068 |
| Fax | 86 - 20 - 87819013 |
| Póstnúmer | 510900 |
| Vefsíða fyrirtækisins | http://www.aluminiumcarradiators.com http://www.kj168.com |
Kinga fyrirtækjaupplýsingar:
Vara: Faglegur framleiðandi fyrir ofna og eimsvala og varahluti
Starfsmenn: Meira en 450
Reynsla: Meira en 20 ára útflutningsreynsla
Stærð verksmiðju: 100000 fermetrar
Vottun: SO9001: 2000& TS14969.
Ef þú hefur eftirspurn, vinsamlegast hafðu samband við okkur. Við getum veitt besta verðið með góðum gæðum fyrir þig!
KINGA RADIATOR, TAKA ÞIG NJÓTTU FYRIR ÚTSÝNIS!
Ef þú ert ánægður með gæða 19010-rmn-w51 honda fit gd1 2003 pa16 mt ofninn okkar, vinsamlegast hafið samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða eftirsöluþjónustu og hraða afhendingu.
maq per Qat: 19010-RMN-W51 Honda passa GD1 2003 PA16 MT ofn, framleiðendur, heildsölu, gæði

