FORD RANGER2.2i TDCI'11- MT BJÁLFSTÆÐI
Bíll ál ofnar
KINGA AUTO varahlutaiðnaður framleiðslufyrirtæki er faglegur ofnframleiðandi, með fullkomna framleiðsluhæfileika og stjórnun. Við höfum
meira en fjörutíu hæfileikaríkum sérfræðingum og verkfræðingum. Árleg framleiðsla nær 500.000 stykki. Nú á dögum eru vörur okkar vel seldar um allt
heiminum.
Vörulýsing
| Umsókn um bílategund | FORD RANGER2.2i TDCI'11- MT 1734395 |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA 605*638*16/26mm |
| Þykkt | 16/ 26 mm |
| Tankstærð | 46/46*658 mm |
| Askja stærð | 830*130*755 mm |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Eiginleikar:
1. Efni: ál og plast, hlutfalls-tíðnissoðið rör
2. Framúrskarandi loftþéttleiki og kjarnaþrýstingsþol
3. Hár hitaflutningur, frábær tæringar- og rakaþol
4. Hágæða, samkeppnishæf verð, besta þjónustan.
Rétta leiðin til að setja upp nýjan ofn
Þegar ofninn á bílnum þínum er þegar skemmdur er hætta á að vélin verði ofhituð. Nú þegar þetta kemur fyrir ökutækið þitt, hefur þú ekkert annað val en að skipta um ofn strax. Þó að það gæti verið erfitt að skipta um ofn, gæti það samt verið gert svo lengi sem þú fylgir leiðbeiningunum hér að neðan.
Verkfæri sem þarf:
- Flathaus skrúfjárn
- Open Race Wrench
Skref 1:Aftengdu rafhlöðuna svo rafknúnar kæliviftur fari ekki skyndilega í gang þegar þú ert að vinna. einnig, ekki gleyma að fjarlægja allt
samkoma.
Skref 2:Aftengdu ofnslöngurnar og tæmdu ofnvökvann. Til að gera þetta, losaðu slönguklemmana fyrst.
Skref 3:Einnig þarf að aftengja kælilínur gírkassa og til þess þarftu opinn kapplykil.
Skref 4:Fjarlægðu allar klemmur og skrúfur áður en þú lyftir gamla og skemmda ofninum.
Skref 5:Fáðu nýja ofninn og renndu honum á sinn stað.
Skref 6:Tengdu aftur allar klemmur eða skrúfur sem þú hefur fjarlægt meðan á fjarlægingarferlinu stóð.
Skref 7:Skiptu um viftuhlífina sem þú hefur fjarlægt.
Skref 8:Tengdu allar raftengingar aftur.
Skref 9:Skipta skal um allar plasthlífar.
Skref 10:Athugaðu fyrir leka. Aðalatriðið við að skipta um ofn er að það eru bara svo margir hlutir sem þú þarft að tengja og
tengdu aftur að það komi ekki lengur á óvart að leki komi upp eftir uppsetningu.
Vörumynd:
maq per Qat: FORD RANGER2.2i TDCI'11- MT AUTO RADIATOR, framleiðendur, heildsölu, gæði
