BÍLLASTJÓR FORD MONDEO 1.8'92-96 AT
Vörulýsing
| Umsókn um bílategund | FordMONDEO 1.8'92-96 KL |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA620*378*32mm |
| Þykkt | 32 mm |
| Tankstærð | 72/72*405mm |
| Askja stærð | 825*150*530 mm |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Gæðaeftirlit
KINGA er mjög ströng með gæðaeftirlit:
1. 100% lekapróf á framleiddum vörum.
2. Sýnishorn prófað í viðurkenndri rannsóknarstofu, eins og vindgöngupróf og þrýstingslotupróf til að prófa frammistöðu og líftíma-.
Kostir okkar:
1.Víð notkun: Meira en 5000 tegundir af vörum fluttar út um allan heim.
2.Professional Factory: Sérhæfir sig í framleiðslu á hitaflutningskerfi í yfir 10 ár.
3.Work Team: Meira en 400 starfsmenn, þar á meðal faglegt tækniteymi.
4.Rapid Response: Öllum tölvupósti eða fyrirspurnum frá þér verður svarað innan 24 klukkustunda, tilvitnun er tilbúin eftir 2 mín.
5.Afhending: Hægt er að tryggja nákvæman afhendingartíma eftir að hafa fengið staðfestingu með þér.
maq per Qat: BÍLARASTI FORD MONDEO 1.8'92-96 AT, framleiðendur, heildsölu, gæði
