Bílavarahlutir ofn fyrir CHEVROLET COLORADO 2013
Vörulýsing:
Hlutanúmer framleiðanda |
KJ-32148 |
| Tegund bíls | CHEVROLET COLORADO'13- MT |
| Kjarnastærð | PA 580×635,5×26mm |
| Tankstærð | 48/48×657 mm |
| Olíukælir | N/A |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Þykkt | 26 mm |
| AT / MT | MT |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Virka | koma í veg fyrir að vél bílsins ofhitni |
| Umbúðir | Hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn / þynnupakkning / Sérhver sérstök beiðni frá þér. |
| Afhending | 30 ~ 40 dögum eftir pöntun staðfest |
| Greiðslutími | T/T, 30% innborgun fyrir framleiðslu, eftirstöðvar fyrir sendingu |
| Viðskiptatímabil | FOB SHENZHEN Kína |
| MOQ | 30 stk |
| Sýnishorn | Innheimtu sýnishornsgjald og hraðgjald, en verður skilað til baka þegar þú færð pantanir |
KINGA Kostir
1. Upprunaleg / OEM gæði og samkeppnishæf verð.
2. Sterkur og staðall pakki.
3. Fljótleg og örugg afhending.
4. Hreinsaðu smáatriði myndir það sem þú sérð er það sem þú færð.
Algengar spurningar:
Q1.Geturðu hjálpað til við að senda vörurnar?
A: JÁ. Við getum hjálpað til við að senda vörurnar í gegnum framsendingar viðskiptavina eða framsendingar okkar.
Q32. Hverjir eru helstu markaðir okkar?
A: Helstu markaðir okkar eru Asía, Miðausturlönd, Afríka og Suður Ameríka.
Q3. Getur þú boðið ókeypis sýnishorn?
A: Já með litlum tilkostnaði.


maq per Qat: bílavarahlutir ofn fyrir chevrolet colorado 2013, framleiðendur, heildsölu, gæði
