Tæknilýsing á AUTO RADIATOR FYRIR CHRYSLER NEON'00-03 AT(5014580AA)
Umsókn um bílategund | CHRYSLER NEON'00-03 AT(5014580AA) |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA 348*638*16/26 |
| Þykkt | 16/26 mm |
| Tankstærð | 48/48*660 mm |
| Askja stærð | 710*110*490mm |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Af hverju þú velur okkur:
1. Við höfum þúsundir mismunandi varahluta fyrir flest farartæki.
2. Fagleg þekking með farþegabifreið, kælikerfi og loftræstikerfi.
3. Ekki aðeins við getum borið kennsl á hlutana með OEM númeri, DPI númeri, við getum líka auðkennt hlutana með ökutæki, gerð, árgerð, lítra jafnvel bara ökutækismyndunum.
4. Fylgstu vel með nýjum ökutækjum á hverju ári og þróaðu nýju hlutana á sem skemmstum tíma.
5. Við trúum vinum fyrst, Viðskipti í öðru lagi. Og við gerum okkar besta til að ná árangri í viðskiptum hvers vinar.
6. Stór framleiðni: 50000 stk á mánuði.
7. Skjót viðbrögð við kröfum þínum: Við munum svara innan 24 klukkustunda eftir að við höfum fengið bréf frá þér.
Sérsniðna tilvitnunarblað getur tilbúið fyrir þig innan 10 mín.
8. Breiður notandi: Við höfum flutt út til margra landa, svo sem Kóreu, Bandaríkjunum, þýsku o.fl.
9. Fyrir alla viðskiptavini sem senda okkur vörusýni munum við hanna og þróa betri vörur fyrir þig!
10. Við erum alltaf að reyna bestu þjónustu okkar og samkeppnishæfustu verð með hágæða vörur fyrir okkar
viðskiptavini, það er leiðin sem við vinnum viðskiptavini okkar og markaðinn.
11.100% framleiðslugæðapróf fyrir sendingu.
12. Við höfum okkar eigið vörumerki. VVO er hágæða vörumerki Kinga, sem þýðir „góð vara“.

Ekki aðeins sérsmíðum við búnaðinn að þínum þörfum heldur vörur okkar og
Eftir-þjónusta er fyrsta flokks.
Vinsamlegast ekki hika við að hafa samband við okkur fyrir allar spurningar! Velkomið að heimsækja KINGA verksmiðjuna, vertu með, þetta er nýtt upphaf ferðalagsins!
maq per Qat: sjálfvirkur ofn fyrir chrysler neon'00-03 at(5014580aa), framleiðendur, heildsölu, gæði

