BJÁLFVERKUR ÚÐSTÖÐ FYRIR KIA RIO' 00 MT
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-21085A |
| Tegund bíls | KIA RIO'00 MT |
| Askja stærð | 705x120x515mm |
| Efni | Plasttankur úr álkjarna |
| Smit | MT |
| Þykkt | 16 / 26 mm |
| Kjarnastærð | 350*628*16/26MM |
| Tankstærð | 46x46x649mm |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
| Flott gerð | Vatn kalt |
Upplýsingar um greiðslu/pökkun
1.T/T, 30% innborgun fyrirfram, 70% jafnvægi fyrir sendingu
2. Samþykkja einnig PayPal fyrir litlar pantanir
3. Venjuleg pökkun í hvítum / brúnum öskjum, ef þú hefur sérstaka beiðni um pakkann, vinsamlegast láttu okkur vita fyrirfram
Forskot okkar
Skilvirkni:
Öllum tölvupósti eða fyrirspurnum frá þér verður svarað innan 24 klukkustunda, tilvitnun er tilbúin eftir 2 mín.
Starfsgrein:
Meira en 20 ára tækni- og söluaðstoðarteymi býður þér bestu þjónustuna.
Afhending
Hægt er að tryggja nákvæman afhendingartíma eftir að hafa fengið staðfestingu hjá þér.
Ábyrgð
Strangt gæðaeftirlit í gegnum qc teymið okkar. eins-árs ábyrgð gegn b/l gögnum og ábyrgð:12 mánuðir
Fleiri gerðir að eigin vali
| Acura | Hyundai | Scion |
| Audi | Isuzu | Subaru |
| BMW | Land Rover | Saab |
| Benz | Mazda | Suzuki |
| Chrysler | Lítill | Toyota |
| Citroen | Mitsubishi | VW |
| Daewoo | Nissan | Ford |
| Daihatsu | Peugeot | Jeppi |
| Honda | Renault | KIA |
......
Vinsamlegast ekki hika við að hafa samband við mig!
| Tengiliður: | Daisy Huang |
| Heimilisfang: | No.18 Guangcong Rd, Conghua efnahagsþróunarsvæði |
| Borg: | Guangzhou |
| Hérað/ríki: | Guangdong |
| Land/svæði: | Kína (meginland) |
| 0086-13710537051 | |
| Sími: | 86-20-87815083 |
maq per Qat: sjálfvirkur ofn fyrir kia rio' 00 oem 0k31a-15-200, framleiðendur, heildsölu, gæði
