Sjálfvirkir ofnar fyrir HONDA ACCORD'03 CM6 3.0L MT 19010-RCA-A52
Framleiðsluferli
Ofn-uggamótun → kjarnasamsetning → NB samfelld lóðun → tanksamsetning → vörur lekaleit → þurrkun og pökkun
Upplýsingar um vöru
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-17128 |
| Tegund bíls | HONDA ACCORD'03 CM6 3.0L MT |
| Kjarnastærð | PA 375*708*16/26mm |
| Kjarnahæð | 375 mm |
| Kjarnabreidd | 708 mm |
| Þykkt | 16/26 mm |
| Askja | 780*110*510mm |
| Tankstærð | 48/48*736 mm |
| OEM | 19010-RCA-A52 |
Um okkur
Við erum Guangdong Kinga Auto Parts Industry Manufacture Co., Ltd., sem sérhæfir sig í framleiðslu á ofnum og útflutningi fyrir bílavarahluti fyrir marga bíla, japanskan bíl, evrópskan bíl og svo framvegis.
Með frábæru teymi faglærðra starfsmanna og reyndra tæknimanna hefur Kinga Company mikla getu til að rannsaka þróun og sköpun vísinda og tækni. Og fyrirtækið okkar hefur teymi af hæfum starfsmönnum og röð af háþróuðum búnaði framleiðsluvéla, prófunarbúnaði, efnavörum, fullkomnu rannsóknarstofuprófunum á titringi og púls LABS osfrv.
OEM/ODM prófíl
Fyrirtækið okkar safnar hönnun, hagnýtingu og framleiðslu saman. Við getum hannað hvaða sýnishorn sem er og gert það með hágæða. Vörur okkar henta fyrir japanska, ameríku og evrópska smábíla, jeppa, -upptöku og örbíla. Og einnig getum við hannað og framleitt fyrir stóra vörubíla. gæði fyrst, fyrsti viðskiptavinur fyrst er meginregla fyrirtækisins. KINGA verður besti kosturinn þinn.
Hafðu samband
| Heimilisfang verksmiðju | Guangcong Road No:18 Conghua Economic Technique Development Area, Guangzhou, Guangdong, Kína |
| Póstnúmer | 510900 |
| Sími | 0086-20-87815083 |
Velkomin!
maq per Qat: honda accord'03 cm6 3.0l mt 19010-rca-a52, framleiðendur, heildsala, gæði
