OFN FYRIR AUDI A4/S4'94 AT/AUDI A6/S6'97 AT MEÐ OEM 8D0121251L/BB
Atriðaupplýsingar
Hlutanúmer framleiðanda | KJ-52013 |
| Tegund bíls | AUDI A4/S4'94AT AUDI A6/S6'97-AT |
| Askja stærð | 795*140*505 mm |
| Smit | AT |
| Þykkt | 32 mm |
| Kjarnastærð | PA632*398*32 mm |
| Tankstærð | 48,5/ 48,5* 412mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
KINGA RADIATOR, TAKK ÞÉR FLOTT ÚTSÝNIÐ!
Af hverju að velja okkur
(1) Fagleg verksmiðja: Sérhæfir sig í framleiðslu á hitaflutningskerfi yfir 10 ár.
(2) Skilvirk þjónusta: Samkeppnishæf verð með bestu gæðum og framúrskarandi orðspori.
(3) Vinnuhópur: Meira en 400 starfsmenn, þar á meðal faglegt tækniteymi.
(4) Víðtæk notkun: Yfir 5000 tegundir af vörum, sem fluttar eru út um allan heim.
(5) Hröð viðbrögð: Við munum svara innan 24 klukkustunda eftir að hafa fengið bréfið þitt.
Menning okkar
Kjarni: Fólksmiðuð meginregla
Markmið: Koma á jákvæðu, vinalegu, sanngjörnu og hvetjandi vinnuumhverfi.
Fyrirtækjasál: Mannleg virðing, nýsköpun og hagkvæmni
Vinnustíll: Heiðarlega, í samvinnu, hagnýtt og áhrifaríkt
Heiður okkar
KINGA vann sex innlend einkaleyfistæknivottorð, vann titilinn "Private Technology Enterprise in Guangzhou City" árið 2000, samþykkt og innleidd
ISO/T/16949 vottunin fór á veginn „framleiðslu, rannsókn og rannsóknir“; það var í samstarfi við Guangzhou Institute of Automotive Engineering,
Tækniháskóli Suður-Kína til að koma á fót rannsókna- og þróunarstöð, kynna af krafti framúrskarandi fagfólk, búa til "innlendar, héraðsverkfræðitæknimiðstöðvar"
og leitast við að veita heildarsamsvörun ökutækja fyrir 2 framleiðendur. Verið er að prófa alla bílaofnana okkar til að tryggja gæði þeirra og öryggi:
maq per Qat: ofn fyrir audi a4/s4'94 at/audi a6/s6'97 at með OEM 8d0121251l/bb, framleiðendur, heildsölu, gæði
