Toyota Vios 1.5l'14-Mt Toyota Yaris 1.5l'14-Mt sjálfvirkur ofn
Upplýsingar um vöru
1.Structure: Álkjarni, plasttankur, vélarsamskeyti ofn
2.Efni: Hágæða ál, rörið er framúrskarandi loftþéttleiki og kjarnaþrýstingsþol.
3.Hátt hitaflutningur, frábær tæringar- og rakaþol.
Atriðaupplýsingar
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12775 |
| Tegund bíls | H100 PORTER 2.4i'93-mt |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Smit | MT |
| Þykkt | 16mm/26mm |
| Kjarnastærð | 400*568*26mm |
| Tankstærð | 53,5/53,5*592,5 mm |
| Askja stærð | 705*180*560mm |
Viðskiptaupplýsingar
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-21028A |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Viðskiptaskilmálar | FOB Shenzhen |
| Greiðsluskilmálar | L/C T/T, Western Union |
| Greiðsluástand | 30% innborgun fyrirfram, 70% eftirstöðvar fyrir afhendingu |
| Afhendingartími | 30-40 virkum dögum eftir að peningar hafa borist |
| Sending | Við sjó |
| Lágmarks-pöntun | 30 stk |
| ábyrgð. | Eitt ár |
| Fob verð | Við munum vitna í Fob verðið eftir að þú hefur staðfest það Model ofn sem þú vilt og hversu marga |
Algengar spurningar:
Q1. Ertu verksmiðja eða viðskiptafyrirtæki?
Við erum verksmiðja
Q2. Hversu margir starfsmenn í verksmiðjunni þinni?
Starfsmenn eru yfir 400.
Q3. Hvar er verksmiðjan þín staðsett?
Guangcong vegur NO.18 Conghua Guangzhou efnahagsþróun Guangdong, PRC. Það tekur um 30 mínútur frá Guangzhou Baiyun flugvellinum.
Q4. Hver er árleg framleiðsla ofnanna?
Allt að 720.000 stk / á ári.
Q5. Hvernig get ég fengið sýnin?
7-10 dagar til að senda sýnishorn (ef það er á lager) með DHL, UPS eða öðrum alþjóðlegum hraðsendingum.
Q6. Getum við notað eigin lógó eða hönnun fyrir límmiða?
Já, þú getur. Við getum gert það í samræmi við kröfur þínar.
Q7. Hvað er MOQ þinn?
MOQ okkar er 30 stk fyrir hvern hlut
Heitir söluvörur:
| Vörumerki | KJ NEI | Bílagerð | OEM | Þykkt |
| TOYOTA | KJ-12330A | VZN10#/11#/13#'88-95 | 16400-65040/54610 | 26/32/36 mm |
| ISUZU | KJ-13001 | LÍTIÐ DMAX'06 | 16/26 mm | |
| MITSUBISHI | KJ-14098 | PLÍTI L200'96 | MR127853 | 16/26/32/36 mm |
| NISSAN | KJ-15268 | NISSAN QASHQAI'07 | 21400-JD900/JD90A | 26 mm |
| HONDA | KJ-17060 | CIVIC'05 FÍ | 19010-PNB-A01/C01 | 16/26 mm |
| SUZUKI | KJ-18029 | SUZUKI ALTO'94- | 17700-60D40/60D41/70G10 | 16/26 mm |
| HYUNDAI | KJ-21087 | Jólasveinninn'07 | 25310-2B100 | 16/26 mm |
| FORD | KJ-31054 | FORD TRANSIT 2.2 TDCI'06 | 1373156/1383317/6C118005CD6C118005CA/6C118005CB | 26 mm |
| RENAULT | KJ-51001 | KANGÚ'97-1.9D | 7700301171/8200330848 | 32 mm |
Um KINGA:
1.KINGA er næstum stærsta ofn- og eimsvalaverksmiðjan í Suður-Kína
sem hafði flutt vörurnar um allan heim í meira en 20 ár.
2. KINGA er með verkstæði fyrir ofn/þétti/mót/bretti/tankinnsprautun
Þannig að við getum haft góða stjórn á kostnaði/gæði og afhendingardegi.
3. Við höfum strangt gæðaeftirlitskerfi til að halda hverjum ofn / eimsvala staðlaðri.
4. Allar ofninn okkar hefur gott orðspor á alþjóðlegum markaði.
5. Notaðu gott efni, við framleiðum pípu, ugga, plasttank, móðurborð, hliðarborð sjálf.
maq per Qat: toyota vios 1.5l'14-mt toyota yaris 1.5l'14-mt sjálfvirkur ofn, framleiðendur, heildsölu, gæði
