TOYOTA CROWN 92 - 96 JZS133 MT BJÁLFVIRKUR RADIATORS
Atriðakynning
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12070 |
| Tegund bíls | TOYOTA CROWN 92 - 96 JZS133 MT |
| Kjarnastærð | PA 425*648*16/26 mm |
| Kjarnaþykkt | 16/26 mm |
| Smit | MT |
| Tankstærð | 48/48*678 mm |
| Efni | Álkjarni, Plasttankur |
| Pökkun | Sem krafa viðskiptavina |
| Litur | Silfur |
| Vörumerki | TOYOTA |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Fyrirtækjaskýrsla
INGA var fyrst stofnað sem viðskiptafyrirtæki fyrir bílavarahluti, þar á meðal ofna og eimsvala, árið 1993 og byggði síðan verksmiðju árið 2003. Síðan þá hefur KINGA einbeitt sér að þróun og framleiðslu sjálfvirkra ofna og eimsvala í 14 ár.
Þyrstir í lánsfé fyrst, ásamt nýsköpun og byltingu, skráir Kinga fyrirtæki sín eigin löglegu vörumerki: KINGA VVO. Sem sterkt og faglegt fyrirtæki hefur KINGA alltaf einlægni til að koma á langtíma-viðskiptasambandi við viðskiptavini og gagnkvæmum ávinningi.
Með þróun efnahagslegrar hnattvæðingar er KINGA fyrirtæki að reyna að gera markaðinn vel-skipulagðan og mun gera betur og betur.
maq per Qat: toyota crown 92 - 96 jzs133 mt bílaofnar, framleiðendur, heildsölu, gæði
