OEM 16400-0L150 FYRIR TOYOTA KAFLI MEÐ HILUX INNOVA 04-DISEL KL.
Atriðakynning
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12839 |
| Tegund bíls | HILUX INNOVA 04-DÍSEL KL |
| Kjarnahæð | 525 mm |
| Kjarnaþykkt | 26 mm |
| Smit | MT |
| Kjarnabreidd | 648 mm |
| Efni | Álkjarni, Plasttankur |
| Pökkun | Sem krafa viðskiptavina |
| Litur | Silfur |
| Vörumerki | TOYOTA |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Viðskiptaupplýsingar
Viðskiptaskilmálar |
FOB Shenzhen |
| Greiðsluskilmálar | L/C T/T, Western Union |
| Greiðsluástand | 30% innborgun fyrirfram, 70% eftirstöðvar fyrir afhendingu |
| Afhendingartími | 30-40 virkum dögum eftir að peningar hafa borist |
| Pökkun | Hlutlaus pakkning / Froðuhornsvörn / Þynnupakkning / pappavörn |
| Sending | Við sjó |
| Lágmarks-pöntun | 30 stk |
| ábyrgð. | Eitt ár |
| Fob verð | Við munum vitna í Fob verðið eftir að þú hefur staðfest það Model ofn sem þú vilt og hversu marga |
Um okkur
A. Sp.: Ertu framleiðandi eða viðskiptafyrirtæki?
Við höfum eigin verksmiðju okkar síðan 2003 og við erum framleiðandi sem gefur
ofna fyrir lista yfir vörumerki.
B. Sp.: Hvar er verksmiðjan staðsett?
Það er staðsett í Guangzhou, Guangdong, Kína. Verksmiðjan okkar nær yfir svæði
af 86.000 fermetrum.
C. Samvinnumerki okkar / vöruúrval:
Við erum með okkar eigið vörumerki fyrir VVO og KINGA.KINGA stundar allt ál
framleiðsla ofna og eimsvala, og taka að sér þróun og framleiðslu,
þ.e. hönnun og framleiðsla á sýnum sem veittar eru og efnisferli
stimplaðir bílavarahlutir og vélbúnaður úr plasti, sem sameinar rannsóknir, hönnun,
moldframleiðsla, framleiðsla og dreifing
D. Sp.: Hvernig virkar verksmiðjan þín á gæðaeftirliti?
Allar vörur eru prófaðar í húsi sem er strangari en iðnaðarstaðall. Sérhver vinnsla
skref mun hafa QC til að athuga hvort hluturinn nái staðalinn eða ekki. Við erum með vottanir
fyrir ISO900, TS16949. Þegar ofninn var búinn munum við prófa hann með Precision Leak Equipment.
E. Sp.: Af hverju að velja okkur?
Fagleg framleiðsla:
Fyrirtækið okkar hefur verið stofnað í meira en tuttugu ár. Á meðan
tímabil, leggjum við áherslu á að framleiða ýmsar gerðir af ofnum, þéttum,
bílavarahlutir og svo framvegis, og hafa góða sölu í Vestur-Evrópu, Ameríku, Kóreu,
Japanir, Indónesíu og Suðaustur-Asíu. OEM, ODM er velkomið,
við getum líka hannað fyrir þig!
Sanngjarnt verð:
Við trúum ekki á mikla hagnaðarmun fyrir langtímaviðskipti, samanborið við
viðskiptafyrirtæki, verð okkar er lægra en þeirra.
Frábær gæði:
Tæknimenn okkar hafa ríka faglega starfsreynslu, geta hannað eða framleitt
hvað þú vilt. Fyrir utan það hefur framleiðslan okkar staðist ISO vottun!
Mikil vinnu skilvirkni:
Við gætum svarað þér innan 24 klst í öllum tilvikum. Afhending okkar gæti fylgt kröfum þínum stranglega.
Allar spurningar, ekki hika við að semja við mig, fyrirspurn þín verður vel þegin.

maq per Qat: oem 16400-0l150 fyrir Toyota ofn með hilux innova 04-dísel á, framleiðendur, heildsölu, gæði
