Ef þú ert ánægður með nýja gæðaofninn okkar sem passar fyrir soluna' 02-mt oem 16400- skaltu ekki hika við að hafa samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða eftirsöluþjónustu og hraða afhendingu.
Nýr varaofn passar SOLUNA' 02-MT OEM 16400-
| Vörulýsing | |
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12514 |
| Tegund bíls | SOLUNA' 02-MT |
| Kjarnastærð | PA 325 x 638 x 16 mm |
| OEM | 16400- |
| Tankstærð | 33/40 x 659 mm |
| Askja stærð | 710 x 125 x 480 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Þykkt | 16 mm |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Umbúðir | Hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn / þynnupakkning / Sérhver sérstök beiðni frá þér. |
| Afhending | 30 ~ 40 dögum eftir pöntun staðfest |
| Greiðslutími | T / T, 30% innborgun fyrir framleiðslu, eftirstöðvar fyrir sendingu |
| Viðskiptatímabil | FOB SHENZHEN Kína |
| MOQ | 30 stk |



KINGA er mjög strangt með gæðaeftirlit
| 1. samstarf við hágæða birgja með skírteini. |
| 2. Komandi skoðun og lokið skoðun. |
| 3. Sjónræn skoðun meðfram framleiðsluferlinu. |
| 4. 100% lekapróf á framleiddum vörum. |
| 5. Sýnishorn prófað í viðurkenndri rannsóknarstofu, eins og vindgöngupróf og þrýstingslotupróf til að prófa frammistöðu og líftíma-. |
| 6. Byggja og fullkomna dagsetningargrunninn á kerfinu til að fylgjast með öllum vörum. |
| 7. Íhuga fullkomna þjónustu eftir-sölu. |
maq per Qat: nýr varaofn passar soluna' 02-mt oem 16400-, framleiðendur, heildsölu, gæði
