Verksmiðjuútgangur úr áli fyrir LANDCRUISER150 3.0 D4D' 09- AT OEM 16400-20290/30300
| Vörulýsing | |
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12768 |
| Tegund bíls | LANDCRUISER150 3.0 D4D' 09- KL |
| Kjarnastærð | PA 575 x 638 x 36 mm |
| OEM | 16400-20290/30300 |
| Tankstærð | 55/55 x 662 mm |
| Olíukælir | φ25 x 250 |
| Askja stærð | 840 x 145 x 685 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Þykkt | 36 mm |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Umbúðir | Hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn / þynnupakkning / Sérhver sérstök beiðni frá þér. |
| Afhending | 30 ~ 40 dögum eftir pöntun staðfest |
| Greiðslutími | T / T, 30% innborgun fyrir framleiðslu, eftirstöðvar fyrir sendingu |
| Viðskiptatímabil | FOB SHENZHEN Kína |
| MOQ | 30 stk |




| Hver er þjónusta okkar? |
| Við tökum við T/T,L/C. 30% sem innborgun fyrirfram, 70% jafnvægisgreiðslur fyrir sendingu. |
| KINGA framboð góðar vörur með samkeppnishæf verð |
| Fullkomin þjónusta eftir-sölu, gæðatrygging eftir að þú færð vörurnar. |
| Á þessum tíma, ef þú lendir í einhverju gæðavandamáli, vinsamlegast hafðu samband við okkur, við getum útvegað þér varamann. Forsendan er ekki-mannlegt tjón. |
| við getum framleitt með sýnum þínum eða tækniteikningum. Við getum smíðað mót og innréttingar. |
| OEM þjónusta |
| Af hverju að velja okkur? |
| Við erum stór verksmiðja í Guangzhou og framleiðum faglega bílavarahluti í meira en 15 ár, við höfum ákveðinn styrk til að veita þér stöðugar gæðavörur. |
| KINGA er mjög strangt með gæðaeftirlit. 100% lekapróf á ofnum í 62s. 100% lekapróf með 3,8Mpa köfnunarefni í 15s. |
| Við getum þróað nýjar vörur í samræmi við kröfur viðskiptavina okkar. |
| Faglegt söluteymi og þjónusta eftir-sölu og gæðaábyrgð og skjót viðbrögð við endurgjöf viðskiptavinarins. |
| KINGA vinnur með leiðandi vörumerkjum í ofnaiðnaðinum. |
maq per Qat: factory outlet ál ofn fyrir landcruiser150 3.0 d4d' 09- á OEM 16400-20290/30300, framleiðendur, heildsala, gæði
