Grunnupplýsingar.
Vörulýsing
Eiginleikar ofn
| Framleiðsluhlutanúmer | KJ-12254A |
| Bílagerð | LANDRUISER`05 FZJ7# MT |
| Kjarnastærð | PA 560*508*48mm |
| Tankstærð | 75/75*528 mm |
| Þykkt | 48 mm |
| Askja | 710*160*740mm |
| Smit | MT |
| OEM | 16400-66160 |
Viðskiptaupplýsingar
| Upprunastaður | Guangzhou Kína |
Afhendingartími | 45 DAGAR |
Pökkun | Sem beiðni viðskiptavinar / hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn |
Tegund fyrirtækis | Framleiðsla |
Sendingarhöfn | SHENZHEN eða Guangzhou |
Hámark Framleiðslugeta | 70000 stykki / mánuði |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
KINGA ofn sérstakur og ávinningur:
1, Hjálpar til við að draga úr hitastigi kælivökva
2, Lengir líftíma vélarinnar
3.100% Nýtt
4, Mjög mælt er með faglegum uppsetningarforriti
5.100% gæðatrygging prófuð
6, Mikil kæligeta, tvískiptur vatnsrásarkjarnahönnun
Kostir okkar:
1) Fagleg verksmiðja:
Sérhæft sig í framleiðslu á varmaskiptum (bílaofni / eimsvala) í yfir 10 ár.
2) Vinnuhópur:
Meira en 400 starfsmenn, þar á meðal faglegt tækniteymi.
3) Víða notkun:
Yfir 5000 tegundir af hágæða vörum, sem fluttar eru út um allan heim.
4) Hröð viðbrögð:
Við munum svara innan 24 klukkustunda eftir að við höfum fengið bréfið þitt. Ef þú hefur einhverjar spurningar, velkomið að hringja í okkur.
5) Skilvirk þjónusta:
Samkeppnishæf verð með bestu gæðum og framúrskarandi orðspori.
Hafðu samband við Way
| Heimilisfang verksmiðju | Guangcong Road No:18 Conghua Economic Technique Development Area, Guangzhou, Guangdong, Kína |
| Póstnúmer | 510900 |
KINGA RADIATOR, róaðu vélina þína
VELKOMIN!
maq per Qat: kælikerfi ofn fyrir landcruiser05 fzj7# mt, framleiðendur, heildsölu, gæði
