Sjálfvirk ofn fyrir Crown YXS10\\95-01 AT 16400-73560
Um okkur
Fyrirtækið okkar nær yfir 86.000 fermetra gólfflötur og heildarbyggingarsvæði átta bygginga verksmiðjunnar og það var stofnað í Guangzhou Conghua efnahagsþróunarsvæðinu árið 2003. Með sterku tæknilegu afli hefur verksmiðjan nú meira en 400 starfsmenn, þar á meðal meira en 50 tæknifræðinga og 3 yfirverkfræðinga; það hefur byggt verkfræðistofur fyrir faglega skoðun og prófun.
Með því að fylgja rekstrarhugmyndinni „Quality First & Foremost“ frá upphafi hefur Kinga þróað einn-stöð framleiðslukeðju sem inniheldur rannsóknir og þróun, hönnun, mótaframleiðslu og framleiðslulínu. Í framtíðinni mun Kinga halda áfram rekstrarhugmyndinni "gæði eru líf fyrirtækis" til framtíðarþróunar.
Vörulýsing
| Heiti vöru | Ofn |
| Litur | Silfur |
| Magn | Magnið er ótakmarkað, því meira magn, því betra verð |
| Upplýsingar um pökkun | |
| A. Hlutlaus pökkun | |
| B.Samkvæmt kröfu viðskiptavinarins. | |
| Efni | Álkjarni, plasttankur |
| Kostir | 1. Sanngjarnt verð |
| 2. Góð gæði | |
| 3. Frábær þjónusta eftir-sölu | |
| 4.Áreiðanlegur birgir | |
| 5. Fullkominn pakki | |
| 6. Fljótleg afhending | |
| Kjarnabreidd | 648 mm |
| Kælitegund | Olíukælir |
| Inntaksstærð | Þvermál 34 mm |
| Vörumerki | TOYOTA |
| Tankstærð | 33/48*678mm |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Forskot okkar
Faglegt teymi:
Meira en 10 ára tækni- og söluaðstoðarteymi býður þér bestu þjónustuna.
Fullkomin þjónusta eftir-sölu:
Við styðjum eins-árs gæðaábyrgð eftir að þú færð vörurnar.
Samkeppnishæfar vörur:
Fylgstu vel með nýjum ökutækjum á hverju ári og þróaðu nýju hlutana á sem skemmstum tíma.
Víða notkun:
Yfir 5000 tegundir af vörum, sem fluttar eru út um allan heim.
Vingjarnlegar hugmyndir:
Við getum verið vinir og við gerum okkar besta til að gera viðskiptavinum allra vina velgengni.
Við getum framleitt ofninn sem hentar Toyota, Mazda, Subaru, Nissan, Mitsubishi, Isuzu,
Honda, Fiat, Ford, Benz, BMW, Volvo, Chrysler, Hyundai, Suzuki og svo framvegis.
Ef þú hefur áhuga á vörum okkar skaltu ekki hika við að gera samning við okkur og láta okkur vita af fyrirspurn þinni. Við munum bjóða þér besta verðið og við hlökkum til að koma á langtíma-samstarfi við þig. Takk!
maq per Qat: sjálfvirkur ofn fyrir crown yxs10\\95-01 í 16400-73560, framleiðendur, heildsölu, gæði
