Allur bílaofn úr áli HIACE TRH200/214/219'04 MT með OEM 16400-75470
Upplýsingar um vöru
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-12288 |
| Tegund bíls | HIACE TRH200/214/219'04 MT |
| Kjarnastærð | BA 510*648*32/36mm |
| Kjarnahæð | 510 mm |
| Kjarnabreidd | 648 mm |
| Þykkt | 32/36 mm |
| Askja | 750*170*725 mm |
| Tankstærð | 60/60*678 mm |
| OEM | 16400-75470 |
Viðskiptaupplýsingar
| Upprunastaður | Guangzhou Kína |
| Afhendingartími | 30 DAGAR |
| Pökkun | Sem beiðni viðskiptavinar / hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn |
| Tegund fyrirtækis | Framleiðsla |
| Sendingarhöfn | SHENZHEN eða Guangzhou |
| Hámark Framleiðslugeta | 70000 stykki / mánuði |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| HS kóða | 8708911000 |
Framleiðsluferli
Ofn-uggamótun → kjarnasamsetning → NB samfelld lóðun → tanksamsetning → vörur lekaleit → þurrkun og pökkun
Um okkur
Við erum Guangdong Kinga Auto Parts Industry Manufacture Co., Ltd., sem sérhæfir sig í framleiðslu á ofnum og útflutningi fyrir bílavarahluti fyrir marga bíla, japanskan bíl, evrópskan bíl og svo framvegis.
Með frábæru teymi faglærðra starfsmanna og reyndra tæknimanna hefur Kinga Company mikla getu til að rannsaka þróun og sköpun vísinda og tækni. Og fyrirtækið okkar hefur teymi af hæfum starfsmönnum og röð af háþróuðum búnaði framleiðsluvéla, prófunarbúnaði, efnavörum, fullkomnu rannsóknarstofuprófunum á titringi og púls LABS osfrv.
OEM/ODM prófíl
Fyrirtækið okkar safnar hönnun, hagnýtingu og framleiðslu saman. Við getum hannað hvaða sýnishorn sem er og gert það með hágæða. Vörur okkar henta fyrir japanska, ameríku og evrópska smábíla, jeppa, -upptöku og örbíla. Og einnig getum við hannað og framleitt fyrir stóra vörubíla. gæði fyrst, fyrsti viðskiptavinur fyrst er meginregla fyrirtækisins. KINGA verður besti kosturinn þinn.

Algengar spurningar
Q1. Ert þú framleiðslu- eða viðskiptafyrirtæki?
A: Við erum framleiðandi og viðskiptafyrirtæki í bílahlutum, við höfum verið í þessari línu í meira en 20 ár.
Q2. Staðsetning vörumerkis
A: Að vera fyrsti valkostur varahlutakaupa fyrir litla og meðalstóra-erlenda kaupendur sem birgir með fullkomnu úrvali og án MOQ takmörkunar.
Q3. Hver er afhendingardagur?
A: Það tekur 5 til 7 daga ef það er lager, en tekur 45 daga ef það er engin lager.
Q4. Hvað er pakkinn?
A: Hlutlaus pökkun eða pökkun frá viðskiptavinum.
maq per Qat: bíll ofn úr áli hiace trh200/214/219'04 mt með OEM 16400-75470, framleiðendur, heildsölu, gæði
