Grunnupplýsingar
Gerð NR.: KJ-14017
Efni yfirbyggingar: Ál
Vottun: ISO9001, TS16949
Tegund kælivökva: Glýkól
Gerð ofnkjarna: Slöngur-enda
Vörumerki kælivökva: Mobil
Kjarnastærð: PA 375*648*16mm
Kjarnaefni: Ál
Kjarnaþykkt: 16 mm
OEM: MB660561/660567
Vörumerki: KINGA
Uppruni: Kína
Íhlutur: Ofn
Kaldur stíll: Vatn-kælt
Uppbygging: Opin gerð
Tegund ofna: Kross-flæði
Gerð vatnshitaskynjara: Gerð rofa
Gerð: Bílofn úr áli
Tankstærð: 33/48 * 678 mm
á / Mt: kl
Askjastærð: 720*110*510mm
Upprunastaður: Guangzhou, Kína (meginland)
Tæknilýsing: PA 375*648*16mm
HS númer: 8708911000
Vörulýsing
SJÁLFSTÆÐI RADIATUR ÁL RADIAIR FYRIR MITSUBISHI LANCER'92-94 KL.
| Umsókn um bílategund | MITSUBISHI LANCER'92-94 KL |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA 375*648*16mm |
| Þykkt | 16 mm |
| Tankstærð | 33/48*678mm |
| Askja stærð | 720*110*350mm |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, þynnupakkning, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Samkeppnislegir kostir
1. Við höfum yfir 3 þúsund ofn að eigin vali, þú getur fundið fullt af hlutum í verksmiðjunni okkar, sem sparar tíma þinn til að leita að öðrum hlutum. Við krefjumst þess að við bjóðum aðeins góða vöru til viðskiptavina okkar. Við erum reiðubúin til langtímaviðskipta.
2. Allar vörur okkar verða eins árs ábyrgð.
3. Við getum boðið besta verðið fyrir magnpöntun, vegna þess að við höfum okkar eigin innspýtingarverkstæði, stimplunarverkstæði, eigin moldverkstæði okkar.
4. Við getum sérsniðið ofna og þétta fyrir viðskiptavini okkar, þú getur boðið okkur sýnishornið.
5. Verksmiðjan okkar hefur fengið vottorðið ISO9001:2000, TS16949
6. Sumir hlutir, við höfum lager á vöruhúsi okkar, við getum afhent þá á stuttum tíma.
Algengar spurningar
Q1: Ertu viðskiptafyrirtæki eða verksmiðja?
A: Við erum verksmiðja síðan 2003!
Q2: Hvar er verksmiðjan staðsett?
A: Verksmiðjan okkar er staðsett í Guangzhou borg, Conghua dist.
Guangcong vegur NO.18 Conghua Guangzhou efnahagsþróun Guangdong, PRC. Það tekur um 30 mínútur frá Guangzhou Baiyun flugvellinum.
Q3: Af hverju að velja þig?
A: Við erum vottuð af TS-16949 og ISO 9001:2008 gæðastjórnunarkerfi. Við höfum yfir 20 ára reynslu af framleiðslu fyrir ofn og eimsvala.
Q4: Hefur þú selt þessar vörur til annarra landa?
A: Já, við höfum selt vöruna okkar um allan heim.
Q5: Ég er með nýja hluti, geturðu búið það til?
A: Já, við höfum verkfræðinga til að þróa nýjar vörur, við getum þróað nýju vörurnar fyrir þig!
Q6: Hver er eftirþjónusta þín?
A: Við bjóðum upp á eins árs ábyrgð fyrir allar vörur vegna gæðavandans. Á ábyrgðartímabilinu viljum við skipta um eða laga vandamálin fyrir þig.
Til að bjóða þér besta verðið og þjónustuna, vinsamlegast gefðu okkur eftirfarandi upplýsingar:
1. Bílamerki
2. OEM / DPI varahlutanúmer
3. Pöntunarmagn
4. Á von á afhendingartíma
5. aðrar upplýsingar
Kinga getur framleitt sjálfvirka ofna, vörubílaofna, þétta, vatnstanka og
aðrir bílavarahlutir.
Ofninn okkar fyrir mismunandi gerðir
| TOYOTA | BENZ | BMW | VOLKSWANGEN | CHRYSLER |
| CITROEN | DAIHATSU | DAEWOO | GMC | SUBARU |
| FORD | FIAT | HONDA | LAND ROVER | MITSUBISHI |
| NISSAN | PEUGEOT | LEXUS | MAZDA | RENAULT |
| SUZUKI | VOLVO | HYUNDAI | SUBARU | OPEL |
Ef þú ert ánægður með okkar gæða sjálfvirka ofn mitsubishi fyrir lancer'92-94 á oem mb660561,660567 dpi 1393, vinsamlegast hafið samband við faglega og reynda framleiðendur okkar. Einnig er boðið upp á heildsöluþjónustu, góða eftirsöluþjónustu og hraða afhendingu.
maq per Qat: sjálfvirkur ofn MITSUBISHI fyrir LANCER'92-94 AT OEM MB660561,660567 DPI 1393, framleiðendur, heildsölu, gæði

