BÍKVARTAHLUTI HEIT SALA ÁLGEISAR FYRIR MITSUBISHI L400 SPACE GEAR 94 - MT
Vörulýsing
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-14104 |
| Efni | Ál |
| Bílagerð | MITSUBISHI L400 SPACE GEAR 94 - MT |
| Kjarnastærð | PA 500*588*16/26 mm |
| Kjarnahæð | 500 mm |
| Kjarnabreidd | 588 mm |
| Þykkt | 16/26 mm |
| Askja | 810*125*705 mm |
| Tankstærð | 48/48*705 mm |
| OEM |
Eiginleikar:
1.High Quality & Factory Price
2.Safe umbúðir og fljótur afhending
3.Advanced prófunarbúnaður
4.Fullkomin eftirfylgni-þjónusta
Um okkur
Við erum Guangdong Kinga Auto Parts Industry Manufacture Co., Ltd., sem sérhæfir sig í framleiðslu á ofnum og útflutningi fyrir bílavarahluti fyrir marga bíla, japanskan bíl, evrópskan bíl og svo framvegis.
Með frábæru teymi faglærðra starfsmanna og reyndra tæknimanna hefur Kinga Company mikla getu til að rannsaka þróun og sköpun vísinda og tækni. Og fyrirtækið okkar hefur teymi af hæfum starfsmönnum og röð af háþróuðum búnaði framleiðsluvéla, prófunarbúnaði, efnavörum, fullkomnu rannsóknarstofuprófunum á titringi og púls LABS osfrv.
maq per Qat: bílavarahlutir heitar álofnar fyrir mitsubishi l400 geimbúnað 94 - mt, framleiðendur, heildsölu, gæði
