1986-1999 MITSUBISHI DELICA RA DIATOR Fjarlæging
Tæknilýsing fyrir 1986-1999 MITSUBISHI DELICA RA DIATOR Fjarlæging
| Umsókn um gerð bíls | MITSUBISHI DELICA'86-99 MT |
| OEM | MB356342/605252 |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA 390*558*16/26 mm |
| Þykkt | 16/26 mm |
| Tankstærð | 47/47*587 mm |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Inngangur Fyrir1986-1999 MITSUBISHI DELICA RA DIATOR Fjarlæging
- Gerð nr: 1300196
- Ábyrgð: 1 ár
- Vottorð: TS16949:2002, ISO9001
Um ofnar
Ofnareruvarmaskiptarnotað til að flytjavarmaorkafrá einum miðli til annars í þeim tilgangi
kælingu og upphitun. Meirihluti ofna eru smíðaðir til að virka íbíla.
Fyrirtækið okkar getur útvegað alhliða vatnsdælur fyrir mörg bílamerki, eins og , , Skoda, , , Suzuki og svo
á, hágæða er skylda okkar.
maq per Qat: 1986-1999 mitsubishi delica ra diator fjarlæging, framleiðendur, heildsölu, gæði
