BÍLAHLUTARAÐIR FYRIR HYUNDAI SORENTO 3.5LV6 03 - 06 MT
Atriðakynning
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-21106 |
| Tegund bíls | SORENTO 3.5LV6 03 - 06 MT |
| Kjarnastærð | 575*628*26 mm |
| Kjarnaþykkt | 126 mm |
| Smit | MT |
| Tankstærð | 49,5/49,5*649 mm |
| Efni | Álkjarni, Plasttankur |
| Pökkun | Sem krafa viðskiptavina |
| Litur | Silfur |
| Vörumerki | HYUNDAI |
| Ábyrgð | 12 mánuðir |
Um okkur
Guangzhou Kinga Autoparts Industrial Manufacture Co., Ltd er framleiðandi ofna, eimsvala, upphitunar og millikæla bíla í 14 ár frá Kína, við höfum háþróaðan búnað, næga framleiðslureynslu, fagmannlegan hönnuð og góða þjónustu eftir-sölu, svo við getum veitt þér hágæða varmaskipti með besta verðinu.
R&D
Byggt á nýjustu rannsókna- og þróunarstarfseminni erum við sniðin að því að bjóða upp á háþróaðasta úrval af nákvæmni-véluðum ofnum. Rannsóknarsérfræðingar okkar og markaðssérfræðingar safna þekkingu um ríkjandi markaðsþróun og uppfinningar í tækni. Ennfremur eru R&D starfsmenn okkar alltaf áhugasamir um að leita að nýjustu tækni og gera einnig mismunandi tilraunir í leit að þróun nýrrar vöru og hönnunar.
Stöðugar rannsóknir og rannsóknir ásamt reglulegum viðbrögðum frá viðskiptavinum gera okkur kleift að hanna nýstárlegt úrval ofna.
maq per Qat: bílavarahlutir ofn fyrir hyundai sorento 3.5lv6 03 - 06 mt, framleiðendur, heildsölu, gæði
