BÍL BÍLA ofNAR FYRIR HONDA INTEGRA'01 DC5/K20A MT /ACURA RSX'02-05 MT
VÖRU UPPLÝSINGAR:
| Heiti vöru | Sjálfvirk hitari |
| Tegund bíls | HONDA INTEGRA'01 DC5/K20A MT/ACURA RSX'02-05 MT |
| Magn | MOQ er 30 stk á hlut, því meira magn, því betra verð |
| Upplýsingar um pakka |
A.VVO pakkabox |
|
B.Hlutlaus pakki |
|
|
C.Samkvæmt kröfu viðskiptavinarins |
|
|
Afhendingartími |
45 dagar |
|
Kostir |
1.Samkeppnishæf verð |
| 2.High gæði | |
| 3.Fagleg eftir-þjónusta eftir sölu | |
| 4.Áreiðanlegur birgir | |
| 5.Fullkominn pakki | |
| 6.Snjótandi afhendingu | |
| Vöruheiti | Toyota ofn |
| Vöruefni | Álplata |
| Kælitegund | Olíukælir |
| Kjarnastærð | PA 350*688*16/26mm |
| Tankstærð | 48/48*717 mm |
| Pakki | Í samræmi við kröfur þínar |
Vörulýsing
1) 100% álbygging hefur útrýmt vandamálunum sem tengjast plastgeymum og epoxýtengingu við ofnkjarna.;
2) Þyngdarsparnaður, miklu sterkari, sem gerir kleift að nota töluvert breiðari rör. Breiðari rör leyfa beinari snertingu milli ugganna og rörsins, sem eykur getu ofnsins til að dreifa hita í burtu frá vélinni;
3) Að veita skilvirkari leiðara fyrir skilvirkni kælingar.
Kostir okkar:
1.KINGA er stór framleiðandi, allt hráefni er frá góðum birgjum og gæðin eru tryggð. Flestir hlutar eru framleiddir af okkur sjálfum.
2.100% lekapróf, sprengiþrýstingspróf.Sýni prófað í viðurkenndu rannsóknarstofu, svo sem vindgöngupróf og þrýstilotupróf.
CustumersFríðindi
1.Quality stöðug og áreiðanleg.
2. Kvörtunarhlutfall okkar heldur minna en 0,35%.
Vörusýning:
maq per Qat: BÍL BÍLARAÐARAR FYRIR HONDA INTEGRA'01 DC5/K20A MT /ACURA RSX'02-05 MT, framleiðendur, heildsölu, gæði
