BÍLARAÐAR FYRIR GMC BUICK REGAL / CENTURY 00 - 05 KL
Upplýsingar um ofn
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-32016 |
| CarType | GMC BUICK REGAL / CENTURY 00 - 05 KL |
| Kjarnastærð | 775*378*16 mm |
| Kjarnaþykkt | 16 mm |
| Tankstærð | 58/58*417 mm |
| DPI | 2516/2343 |
| Pökkun | Hlutlaus pakkning / froðuhornsvörn / þynnupakkning |
| Ábyrgð | Eitt ár |
Viðskiptaskilmálar
1. Greiðsluskilmálar: 30% innborgun og eftirstöðvar fyrir sendingu/við BL eintak
2. Ef meira magn, miklu betra verðtilboð.
3. Hröð viðbrögð og sending á réttum tíma
4. Besti árangur og hágæða
Um okkur
KINGA var fyrst stofnað sem viðskiptafyrirtæki fyrir bílavarahluti þar á meðal ofn og eimsvala árið 1993 og byggði síðan
verksmiðju árið 2003. Síðan þá hefur KINGA einbeitt sér að þróun og framleiðslu sjálfvirkra ofna og
eimsvala í 14 ár.
Nú hönnunargeta okkar Sjálfvirk ofn: 100.000 stk / á ári Vatnsgeymir: 500.000 sett / á ári, fylgdu
með:Export-miðaða og sameina stöðu innanlandsmarkaðarins, komum við á fullkomnar dreifingarleiðir til að halda
gott samstarf við alla viðskiptavini. Við krefjumst þess að „búa til bestu vörurnar með bestu viðleitni“ og fylgja „hátt
gæði með besta verðinu" meginreglunni til að þjónusta alla viðskiptavini. Hingað til hafa vörur okkar verið seldar til margra landa
um allan heim.
maq per Qat: bílaofnar fyrir gmc buick regal / aldar 00 - 05 á, framleiðendur, heildsölu, gæði
