BÍKLEIKARHLUTI ÁLGEISAR FYRIR GMC CURZE 09 - 11MT
Tæknilýsing á ofn fyrirGMC CURZE 09 - 11MT
| Umsókn um bílategund | GMC CURZE 09 - 11MT |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA 580*378*16/26 mm |
| Þykkt | 16/26 mm |
| Tankstærð | 48/48*408 mm |
| Askja stærð | 905*125*525 mm |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Um verksmiðjuna okkar
KINGA AUTO varahlutaiðnaður framleiðslufyrirtæki er faglegur ofnframleiðandi, með fullkomna framleiðsluhæfileika og stjórnun. Við höfum meira en fjörutíu hæfileikaríka sérfræðinga og verkfræðinga. Árleg framleiðsla nær 1000.000 stykki. Nú á dögum eru vörur okkar vel seldar um allan heim.
Upplýsingar um umbúðir:
1. Hlutlausar umbúðir
2. KINGA Brand umbúðir
3. Sérstakar umbúðir, í samræmi við kröfur þínar
4. Inni pakkning (til að vernda ofninn)
Þrífótur: Tveir þríhyrningslaga pakkningasmiðir, gera kjarna fastan, það er ekki auðvelt aflögun meðan á flutningi stendur.
EPE mottur að innan.
Pappírsbíll (Umhverfisvernd en dýrari)
Kúlupokar
Plastumbúðir, einnig þekktar sem tómarúmsumbúðir
maq per Qat: bílavarahlutir ál ofnar fyrir gmc curze 09 - 11mt, framleiðendur, heildsölu, gæði
