2008-2010 GMC SATURN RADIATOR
Ítarlegar upplýsingar fyrir 2008-2010 GMC SATURN RADIATOR
| Umsókn um bílategund | GMC SATURN VUE'08-10 KL |
| Ferli | Harð lóðun |
| Tegund ofnkjarna | Tube-finn |
| Efni | Álkjarni/plasttankur |
| Stærð kjarna | PA 670*508*16/26/32 mm |
| Þykkt | 16/ 26/32 mm |
| Tankstærð | 63/63*526 mm |
| Askja stærð | 845*150*640mm |
| HS kóða | 8708911000 |
| Verðskilmálar | FOB Shenzhen / Guangzhou |
| Greiðsluskilmálar | TT 30% innborgun, 70% á móti B/L afriti |
| Ábyrgð | 12 mánaða |
| Tegund pakka | EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir |
| Útflutningsmarkaðir | Alþjóðlegt |
Nánari upplýsingar fyrir 2008-2010 GMC SATURN RADIATOR
-
Umsókn: sjálfvirkur ofn fyrirSATURN VUE'08-10 KL
-
Upprunalegt: Kína
-
Vottun: ISO/TS16949
-
Verð: Samningssemjanlegt
-
Efni: Ál/plast
-
Pökkun: náttúruleg pökkun,EPE mottur að innan, lofttæmi umbúðir, kúlapokar, aðrir
Af hverju að velja okkur
1. Háhitaþol.
2. Ábyrgð 12 mánuðir, ef einhver gæðavandamál eru vegna framleiðslugalla, ábyrgjumst við lagfæringu eða endurnýjun ókeypis, svo vinsamlegast keyptu í trausti!
3. Hágæða gæðaeftirlit. Allur ofninn okkar er í samræmi við ISO9001 staðalinn.
4.við sérsmíðuðum fullum áli ofn, frá PA16-PA 48 þykkt kjarna.allt mun mæta eftirspurn viðskiptavina okkar, samþykkja einnig lógóprentun.
maq per Qat: 2008-2010 gmc saturn ofn, framleiðendur, heildsölu, gæði
