ÁL BÍLARASTI PASSAR FYRIR DAEWOO LANOS 97 - MT
Ítarleg vörulýsing
| framleiðanda hlutanúmer |
KJ-11010 |
| Bílategund | DAEWOO LANOS 97 - MT |
| Askja stærð | 810*100*495 mm |
| Þykkt | 16//26 mm, fer eftir eftirspurn þinni |
| Kjarnastærð | PA 635*378*16/26 mm |
| Tankstærð | 51/46*407 mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Smit | MT |
| Pökkun |
Pökkun: Hlutlaus pökkun / Froðuhornsvörn / Þynnupakkning / Pappavörn |
| Útlitspakki | Getur sérsniðið hönnun eða verksmiðjupökkun okkar eða vörumerkispökkun |
Lýsing
Kjarni: hár styrkur, mikil hitaleiðni, hár öryggisstuðull.
Hljóðhreinsun: Hljóðhreinsun, mikil afköst, lítil tæring á málmi, lítil mengun.
Tómarúm lóðun: Strangt eftirlit með lofttæmisgráðu, hitastigi og tíma.
Argon Welding: Weld Gaps beint útlit, flögulaga einkennisbúningur.
Próf: Loftþéttingarpróf og þrýstingstexti
Heiður okkar
maq per Qat: bílaofn úr áli sem passar fyrir daewoo lanos 97 - mt, framleiðendur, heildsölu, gæði
