Bíll Ál ofnar fyrirBENZ W211/E200/E240/ E320/E350/E500'02- AT
Vörulýsing:
| Hlutanúmer framleiðanda | KJ-40085 |
| Tegund bíls | BENZ W211/E200/E240/ E320/E350/E500'02- MT |
| Kjarnastærð | PA 641*438*26mm |
| Tankstærð | 47,5/47,5*469 mm |
| Askja stærð | 840*125*540mm |
| Kjarnaefni | Ál |
| Tank efni | Plast |
| Þykkt | 26 mm |
| AT / MT | MT |
| OEM | 211 500 1321 |
| Ábyrgð | Eitt ár |
| Virka | koma í veg fyrir að vél bílsins ofhitni |
| Umbúðir | Hlutlaus pökkun / froðuhornsvörn / þynnupakkning / Sérstök þörfbeiðni frá þér. |
| Afhending | 30 ~ 40 dögum eftir pöntun staðfest |
| Greiðslutími |
T/T, 30% innborgun fyrir framleiðslu, eftirstöðvar fyrir sendingu |
| Viðskiptatímabil | FOB SHENZHEN Kína |
| MOQ | 30 stk |
| Sýnishorn | Innheimtu sýnishornsgjald og hraðgjald, en verður skilað til baka þegar þú færð pantanir |
Eiginleikar:
1. Efni: ál og plast, hlutfalls-tíðnissoðið rör
2. Framúrskarandi loftþéttleiki og kjarnaþrýstingsþol
3. Hár hitaflutningur, frábær tæringar- og rakaþol
4. Hágæða, samkeppnishæf verð, besta þjónustan.
Um okkur:
1.KINGA framleiðir ofna fyrir allar vel-þekktar bílategundir í 14 ár.
2.KINGA framleiðir aðallega ofna fyrir einkabíla, pallbíla og við höfum stöðugt verið að þróa og stækka ofnasafn fyrir rútur, vörubíla o.fl.
Bíll álOfn fyrir BENZ W211/E200/E240/ E320/E350/E500'02- AT
maq per Qat: BÍLAÁL RAÐAR FYRIR BENZ W211/E200/E240/ E320/E350/E500'02- AT, framleiðendur, heildsölu, gæði

