Sjálfvirkur ofn fyrir KIA Carens MPV 2.0' 02 AT álkjarna plasttankur
Eiginleikar
100% léttur hágæða ofn úr áli
Allt gert með handsoðnu
Kjarnaþykkt í boði: 42mm, 52mm
Þrýstiprófaður og 1 árs ábyrgðartími.
Veita sérsniðna þjónustu í samræmi við sýnishorn eða teikningu
Kjarnaþykkt í boði: 16mm,26mm,34mm,36mm,40mm,42mm,50mm,52mm,56mm,62mm,70mm
Vöruupplýsingar.
| Atriði | EIGINLEIKAR |
| Stærð kjarna | 430*668*16/26mm |
| Tegund bíls | KIA CARENS MPV 2.0' 02 |
| Raðir | 1 |
| Tankstærð | 46,5/46,5*691 mm |
| Askja stærð | 745x120x600mm |
| AT/MT | AT |
| Innri pakki | Froða, hunangsseimur eða kort |
| Ytri pakki | Hlutlaus pakki eða litakassar eftir þörfum þínum |
| afhendingu | 30 dögum eftir að við höfum fengið greiðsluna þína |

maq per Qat: sjálfvirkur ofn fyrir kia carens mpv 2.0′ 02 við álkjarna plasttank, framleiðendur, heildsölu, gæði
